தாமான் ஶ்ரீ பெட்டாலிங்கில் தீயினால் எரிந்த வீட்டில் இருந்து கருகிய நிலையில் ஆடவரின் உடல் மீட்பு

தாமான் ஸ்ரீ பெட்டாலிங்கில் எரிந்த வீட்டின் உள்ளே ஒரு ஆடவரின் கருகிய உடல்  கண்டெடுக்கப்பட்டன. செவ்வாய்க்கிழமை (அக்டோபர் 19) அதிகாலை 1.11 மணியளவில் ஜாலான் 6/149 ஜே இல் இரட்டை மாடி மாடி வீடு தீப்பிடித்து எரிந்ததாக தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாக தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார்.

அதிகாலை 3.11 மணிக்கு தீயை அணைக்கும் முன் அதிகாலை 2 மணிக்கு தீயை கட்டுப்படுத்த முடிந்தது. தீயினால் 90% வீடு எரித்தது. அதன் பின் ஒரு ஆடவரின் கருகிய உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டு பின்னர் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் OCPD  அனுவர் உமர் கூறுகையில், அந்த நபர் கிட்டத்தட்ட எட்டு ஆண்டுகளாக வீட்டை வாடகைக்கு எடுத்துக்கொண்டிருந்தார் என்பது ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்தது. இந்த வழக்கு தீ அறிக்கை மற்றும் திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

தீவிபத்துக்கான காரணத்தை நாங்கள் இன்னும் ஆராய்ந்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார் மற்றும் தகவல் தெரிந்த எவரும் முன்வருமாறு வலியுறுத்தினார் அல்லது 03-2297 9222 அல்லது பிரிக்பீல்ட்ஸ் போலீஸை அல்லது நகர போலீஸ் ஹாட்லைனை 03-2115 9999 இல் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here