கொம்தாரில் நடந்த பாலியல் வன்கொடுமை தொடர்பான விசாரணையை போலீசார் தொடங்கினர்

ஜார்ஜ் டவுன் கொம்தாரில் நடந்த பாலியல் வன்கொடுமை புகார் தொடர்பாக விசாரணை ஆவணத்தை போலீசார் திறந்துள்ளனர். ஜார்ஜ் டவுன் OCPD  சோஃபியன் சாண்டோங், இந்த வழக்கை அடக்குமுறையின் சீற்றத்திற்காக தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 354 ன் கீழ் விசாரிக்கப்படும் என்று கூறினார்.

அந்த பெண் நேற்று (அக்டோபர் 22) காவல் நிலையத்திற்கு வந்தார், நாங்கள் அவளுடைய வாக்குமூலத்தை பதிவு செய்தோம். வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. ஏசிபி சோஃபியன் வியாழக்கிழமை (அக் 21), பாதிக்கப்பட்ட பெண் அளித்த புகாரைப் பதிவு செய்ய காவல்துறை மறுத்ததாகக் கூறும் வீடியோ வைரலாகியது.

இதன் காரணமாக, நாங்கள் உள் விசாரணையைத் தொடங்கினோம். பொதுமக்களிடமிருந்து புகாரினை பதிவு செய்ய மறுக்கும் ஒரு அதிகாரியின் செயல் ஒரு கடுமையான குற்றமாகும். மேலும் அத்தகைய குற்றத்தைச் செய்யும் எந்த அதிகாரியுடனும் சமரசம் செய்யப்படாது.

முன்னதாக, அக்டோபர் 21 அன்று கொம்தாரில் உள்ள பெண் கழிவறையில் நடந்த பாலியல் வன்கொடுமை சம்பவத்தில் போலீசார் நடவடிக்கை எடுக்கத் தவறியதாக ஒரு பெண் குற்றம் சாட்டினார்.

சந்தேக நபரை கட்டிட பாதுகாப்பு குழுவினர் பிடித்து பொலிஸாரிடம் ஒப்படைத்ததாக கூறப்படுகிறது. எவ்வாறாயினும், ஆதாரங்கள் மற்றும் தகவல்கள் இல்லாததால், சந்தேக நபரை விடுவிப்பதற்கு வழிவகுத்த காரணத்தால், சம்பவங்கள் குறித்த பெண்ணின் புகாரினை பதிவு செய்ய காவல்துறை மறுத்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here