இன்றைய 5,666 கோவிட் தொற்றில் 1.9% விழுக்காட்டினர் மட்டுமே 3,4,5 வகைகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்

இன்றைய  5,666 புதிய கோவிட்-19 நோய்த்தொற்றுகளில் பெரும்பாலானவை அல்லது 98% லேசானவை அல்லது அறிகுறியற்றவை.107 வழக்குகள் அல்லது 3, 4 மற்றும் 5 வகைகளில் 1.9% உள்ளன என்று டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகிறார்.மலேசியாவின் புதிய கோவிட்-19 தொற்றின் புள்ளிவிவரங்களின் எண்ணிக்கை இரண்டாவது நாளாக 6,000க்குக் கீழே இருந்தது.

அவரது தினசரி கோவிட் -19 அறிக்கையில், சுகாதார தலைமை இயக்குநர் 20 இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தொற்றுகள் இருப்பதாகவும், மீதமுள்ளவை உள்ளூர் பரவல்கள் என்றும் கூறினார். புதிய தொற்றில் சுமார் 3.5% வெளிநாட்டினர். தொற்றுநோய் தொடங்கியதில் இருந்து மலேசியாவின் மொத்த தொற்றுகள் இப்போது 2,431,716 ஆக உள்ளது. அதே 24 மணி நேர இடைவெளியில் 6,978 நோயாளிகள் சிகிச்சையிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டனர்.

இது நாட்டில் குணமடைந்தோரின் மொத்த எண்ணிக்கையை 2,327,369 ஆகக் கொண்டு வருகிறது – இது 95.7% மீட்பு விகிதம். தற்போது, ​​தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவுகளில் (ஐசியு) 601 நோயாளிகள் உள்ளனர். சுவாச கருவியின் ஆதரவில் 299 தொற்றுகள் உள்ளன.

இதற்கிடையில், சுகாதார அமைச்சகம் மூன்று புதிய கோவிட்-19 கிளஸ்டர்களை அடையாளம் கண்டுள்ளது – ஜோகூரில் இரண்டு மற்றும் சிலாங்கூரில் ஒன்று. அவற்றில் ஒன்று ஜோகூரில் உள்ள குளுவாங்கில் உள்ள ஒரு பணியிட கிளஸ்டர் ஆகும், அங்கு 17 வழக்குகள் உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளன. மற்றொன்று ஜோகூர் பாருவில் உள்ள உயர்-ஆபத்து கொண்ட குழுவாகும். இதில் 10 உறுதிப்படுத்தப்பட்ட தொற்றுகள் உள்ளன.

சிலாங்கூர் கிளஸ்டர்  சபாக் பெர்னாமில் ஒரு சமூக வெடிப்பு இருந்தது. அங்கு 15 தொற்றுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன. தற்போது, ​​நாடு முழுவதும் 539 செயலில் உள்ள கிளஸ்டர்கள் உள்ளன. இன்றுவரை, நாட்டில் 5,183 கிளஸ்டர்கள் முடிவு வந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here