பிச்சைக்காரி வேடமிட்ட பெண் கொள்ளை கும்பலின் மூளையாக செயல்பட்டு வந்துள்ளார்

பிச்சைக்காரியை போல் வேடமிட்ட பெண் ஒருவர் கொள்ளை கும்பலின் மூளையாக செயல்பட்டு வந்துள்ளார். அக்கும்பலை சேர்ந்தவர்கள் இரண்டு ஆண்களிடம் இருந்து பணத்தையும் மதிப்புமிக்க பொருட்களையும் திருடுவதற்கு முன்பு, அந்த பெண் சந்தேகத்திற்கு இடமளிக்காதவாறு பாதிக்கப்பட்டவர்களின் அனுதாபத்தைப் பெற முயற்சிப்பார்.

சமீபத்திய சம்பவம் சனிக்கிழமை (அக்டோபர் 23) இரவு 10 மணியளவில் நிகழ்ந்ததாக செந்தூல் OCPD உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் கூறினார். 51 வயது இந்தியர், ஜாலான் சிகாம்பட்டில் உள்ள ஸ்ரீ மகா கருமாரியம்மன் கோவிலில் இருந்தபோது, ​​ஒரு பெண் கதவைத் தட்டி உணவு கேட்டிருக்கிறார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் கதவைத் திறந்தவுடன், இரண்டு பேர் உள்ளே நுழைந்து அவரை ஒரு கட்டையால் அடித்து, தங்க மோதிரம், பாஸ்போர்ட், ரிங்கிட் 500 பணம் மற்றும் இரண்டு மொபைல் போன்களுடன் ஓடிவிட்டனர் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (அக். 25) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

விசாரணையைத் தொடர்ந்து, ஜின்ஜாங் காவல் நிலையத்தைச் சேர்ந்த போலீசார் ஒரு பெண்ணையும் இரண்டு ஆண்களையும் கைது செய்தனர். சந்தேக நபர்களின் வயது 16 முதல் 35 வரையாகும். கொள்ளையின்போது சந்தேகநபர்கள் பயன்படுத்தியதாக நம்பப்படும் மொபைல் போன், ரிம 100 ரொக்கம் மற்றும் ஆடைகளையும் கைப்பற்றினோம்.

சந்தேக நபர்களில் ஒருவர், சங்கங்கள் சட்டம் 1966 இன் பிரிவு 52(3) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறார். ஏனெனில் அவர் ஒரு சட்டவிரோத அமைப்பிலிருந்து பல பச்சை குத்திக் கொண்டிருந்தார் என்று அவர் கூறினார். இரண்டு சந்தேகநபர்கள் குற்றவியல் பதிவுகளைக் கொண்டுள்ளனர் மற்றும் போதைப்பொருள் மற்றும் குற்றச் செயல்களுக்காக தேடப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார். மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக மூவரும் ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

பிச்சைக்காரர்கள் அணுகும் போது கூடுதல் எச்சரிக்கையுடன் இருக்குமாறு பொதுமக்களுக்கு நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் கூறினார். குற்றம் தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் செந்தூல் போலீஸ் தலைமையகத்தை 03-4048 2222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here