நாட்டிற்குள் வரும் அனைத்து வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களும் 7 நாட்கள் கட்டாய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்படுவர்

புத்ராஜெயா: மலேசியாவிற்கு வரும் அனைத்து புதிய வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தனிமைப்படுத்தப்பட்ட மையங்களில் ஏழு நாட்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று டத்தோஸ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின்  கூறுகிறார். புதிய வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களின் கட்டாய தனிமைப்படுத்தலுக்கான செலவை அவர்களை அழைத்து வரும் முதலாளிகள் ஏற்க வேண்டும் என்றும் உள்துறை அமைச்சர் கூறினார்.

பிரதமர் தலைமையிலான தொற்றுநோய் முகாமைத்துவ சிறப்புக் குழு, தோட்டத் துறையில் ஆரம்பித்து வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களை நாட்டிற்குள் பிரவேசிப்பதற்கு அண்மையில் அனுமதி வழங்கியிருந்தது. வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்கள் கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையம் மற்றும் KLIA2 வழியாக மட்டுமே நாட்டிற்குள் நுழைய முடியும். அவர்கள் சபா மற்றும் சரவாக் நுழைவுப் புள்ளிகள் வழியாகவும் நுழைய அனுமதிக்கப்படுவார்களா என்பது பின்னர் முடிவு செய்யப்படும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்தின் அளவு குறித்து, இது சுகாதார அமைச்சகத்தால் அமைக்கப்பட்டதாக ஹம்சா கூறினார். தொழிலாளர்களை நாட்டிற்கு அழைத்து வருவதற்கான பிற செலவுகளைத் தவிர்த்து, தனிமைப்படுத்தப்பட்ட தங்குவதற்கான  செலவை முதலாளிகள் ஏற்க வேண்டும்” என்று ஹம்சா இங்கு மனித வளத்துறை டத்தோஸ்ரீ எம். சரவணனுடனான கூட்டுச் சந்திப்பிற்குப் பிறகு ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

முன்னதாக, தோட்டத் துறையில் 32,000 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள் நவம்பர் தொடக்கத்தில் கட்டம் கட்டமாக நாட்டிற்கு அழைத்து வரப்படுவார்கள் என்று சரவணன் கூறியிருந்தார். கோவிட் -19 தொற்றுநோய் முழுவதும் அமல்படுத்தப்பட்ட நுழைவுத் தடையைத் தொடர்ந்து நாடு வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்களை ஏற்றுக்கொள்வதை நிறுத்தியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here