முதல் நாள் விடுதலை – மறுநாள் கூட்டாளிகளுடன் சேர்ந்து கொள்ளை

சிரம்பான் சிறையில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்ட ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, 33 வயதான சந்தேக நபர், முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் கொண்ட இருவருடன் சேர்ந்து இரண்டு மணி நேரத்தில் மூன்று இடங்களில் கொள்ளையடித்துள்ளார்.  அக்டோபர் 24 அன்று இரவு 7 மணி முதல் 9 மணி வரை சுத்தியல் மற்றும் ஆயுதம் ஏந்திய மூவரும் இரண்டு பெட்ரோல் நிலையங்கள் மற்றும் 24 மணி நேர பல்பொருள்  கடையில் கொள்ளையடித்து 1,500 வெள்ளி  சிகரெட்டுகளுடன் தப்பிச் சென்றதாக சிரம்பான் OCPD முகமட் சைட் இப்ராஹிம் கூறினார்.

போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றத்திற்காக ஆறு மாத சிறைத்தண்டனை அனுபவித்த பின்னர் சந்தேக நபர் அக்டோபர் 23 அன்று மட்டுமே விடுவிக்கப்பட்டார். இதற்கு முன்னர் சிறை தண்டனை அனுபவித்த மற்ற இரண்டு சந்தேக நபர்களுடன் சேர்ந்து  கொள்ளை சம்பவத்தில் ஈடுபட்டதாக  என்று அவர் வியாழக்கிழமை (அக். 28) மாவட்ட காவல் நிலையத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஏசிபி முகமட் சைட் கூறுகையில், சந்தேக நபர்களில் இருவரை அடுத்த நாள் காவலில் வைத்து கொள்ளையடித்த கொள்ளை, கொள்ளைக்கு பயன்படுத்திய ஆயுதங்கள் மற்றும் இரண்டு பணப் பதிவேடுகளையும் போலீசார் மீட்டனர். முதல் சந்தேக நபரான 27 வயதுடைய நபர் ஒருவர் காலை 7.55 மணியளவில் எலைட் எக்ஸ்பிரஸ்வேயில் தடுத்து வைக்கப்பட்டார், அதே நேரத்தில் 30 வயதான இரண்டாவது நபர் சிலாங்கூரில் உள்ள சுங்கே வேயில் கைது செய்யப்பட்டார்.

இருவரிடமும் போதைப்பொருள் மற்றும் குற்றச் செயல்கள் தொடர்பான பதிவுகள் இருந்தன. திருட்டுக்கு பயன்படுத்தப்பட்ட புரோட்டான் வீரா கார் பெட்டாலிங் ஜெயாவில் திருடப்பட்டதாக சோதனையில் தெரியவந்தது.

இரண்டு சந்தேக நபர்களும் குற்றங்களை ஒப்புக்கொண்டதாக ஏசிபி முகமட் சைட் கூறினார். திருட்டு மற்றும் காயம் ஏற்படுத்தியதற்காக சிலாங்கூர் காவல்துறையினரால் மூவரும் தேடப்பட்டவர்கள் என்றும் அவர் கூறினார். கும்பல் கொள்ளைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 395 மற்றும் 397 இன் கீழ் விசாரணையில் உதவுவதற்காக, சிலாங்கூர் பூச்சோங்கில் உள்ள தனாவ் புத்ரா 1 இல் இருக்கும் “K. Thiyago” என்ற  ஒருவரைத் தேடுவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here