புதிய அரசியல் கட்சியின் புகைப்படம் வைரலாகி வருகிறது

பார்ட்டி பங்சா மலேசியா (பிபிஎம்) என்ற பெயரில் புதிய அரசியல் கட்சி பதிவு செய்யப்படுவதாகக் கூறப்படும் படம் வைரலாகியுள்ளது. PBM இன் பதிவு ஒப்புதலின் படம், சங்கங்களின் பதிவு (ROS) ல் இருந்து வந்ததாக நம்பப்படும் முத்திரையையும் கொண்டிருந்தது.

இருப்பினும், கட்சியை பதிவு செய்த நிறுவனர் அல்லது தனிப்பட்ட நபர் என்று கூறுவதற்கு இதுவரை யாரும் முன்வரவில்லை என்று சினார் ஹரியான் தெரிவித்தது. ஆர்ஓஎஸ் இணையதளத்தில் தேடியபோது எந்தக் கட்சியும், அமைப்பும் பெயரில் பதிவு செய்யவில்லை என்பதும் தெரியவந்தது.

முன்னதாக, மூத்த அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் அஸ்மின் அலி மற்றும் பெருந்தோட்ட தொழில்கள் மற்றும் பொருட்கள் அமைச்சர் டத்தோ ஜூரைடா கமாருடின் ஆகியோருடன் தொடர்புடைய புதிய கட்சியை உருவாக்குவது பற்றி பேசப்பட்டது. இருப்பினும், அனைத்துலக வர்த்தகம் மற்றும் தொழில்துறை அமைச்சராகவும் இருக்கும் மொஹமட் அஸ்மினும், ஜுரைடாவும் கட்சியை ஸ்தாபிப்பதை மறுத்தனர். முகமட் அஸ்மினும் சுரைடாவும் பார்ட்டி கெஅடிலான் ராக்யாட்டை விட்டு கடந்த ஆண்டு பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவில் இணைந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here