நாட்டின் மொத்த மக்கள்தொகையில் 77% முழுமையான தடுப்பூசி – மலேசியா உலகில் 10ஆவது இடத்தில் உள்ளது

நியூயார்க் டைம்ஸ் தடுப்பூசி கண்காணிப்பாளரின் கூற்றுப்படி ஜப்பான், ஆஸ்திரேலியா மற்றும் தென் கொரியா போன்ற நாடுகளை தொடர்ந்து மலேசியா அதன் மக்கள்தொகையில் 77% முழுமையாக தடுப்பூசி போட்டு உலக அளவில்         10 ஆவது இடத்தில் உள்ளது.

டிராக்கரின் கூற்றுப்படி, ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் அதன் மக்கள்தொகையில் 89% நவம்பர் 8 ஆம் தேதி வரை முழுமையாக தடுப்பூசி போட்டு உலகிலேயே முதலிடத்தில் உள்ளது. இதைத் தொடர்ந்து போர்ச்சுகல் 87%, மால்டா (85%), சிங்கப்பூர் (82%), சிலி (87%), கம்போடியா (80%), ஸ்பெயின் (79%), கத்தார் (78%), ஐஸ்லாந்து (77%) ) முதல் 10 இடங்களைப் பெறுதல்.

ProtectHealth தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டத்தோ டாக்டர் அனஸ் ஆலம் ஃபைஸ்லி மலேசியாவை உலகில் 10ஆவது இடத்தைப் பிடித்ததற்கு வாழ்த்து தெரிவித்தார். நாடு வாரியாக நியூயார்க் டைம்ஸ் கொரோனா வைரஸ் தடுப்பூசி கண்காணிப்பாளரின் படி, இன்று மலேசியா முழு தடுப்பூசி சதவீதத்தில் உலகில் 10 ஆவது இடத்தில் உள்ளது. வாழ்த்துகள் மலேசியா அவர் இன்று (நவம்பர் 8) ட்வீட் செய்தார்.

டிராக்கரின் படி, தென் கொரியா 16 வது இடத்தில் உள்ளது. அதே நேரத்தில் ஜப்பான் 19 வது இடத்தில் உள்ளது. இங்கிலாந்து 26வது இடத்திலும், ஆஸ்திரேலியா 28வது இடத்திலும் உள்ளன. அமெரிக்கா 55வது இடத்தில் உள்ளது. மலேசியா தனது தேசிய கோவிட்-19 தடுப்பூசி திட்டத்தை பிப்ரவரி 24 அன்று தொடங்கியது. இதில் முன்னணியில் உள்ள சுகாதார வல்லுநர்கள் மற்றும் பாதுகாப்புப் பணியாளர்களும் முதலில் தடுப்பூசியைப் பெற்றனர்.

நவம்பர் 8 ஆம் தேதி நிலவரப்படி, 50,402,399 கோவிட்-19 தடுப்பூசிகள் வழங்கப்பட்டதாகவும் 24,552,038 பேருக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டதாகவும் CovidNow டிராக்கர் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here