கோலாலம்பூரில் ஒரு உணவகத்தில் நடந்த சண்டை குறித்து போலீசார் விசாரணை

ஜாலான் கெந்திங் கிளாங்கில் உள்ள உணவகத்தில் நேற்று ஏற்பட்ட மோதலில் ஈடுபட்ட நபர்களை போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர். ஒரு அறிக்கையில், வாங்சா மாஜு மாவட்ட துணை காவல்துறைத் தலைவர் Saralathan Duraisamy இந்த சம்பவம் குறித்த ஏழு வினாடி வீடியோவை பார்த்ததாக கூறினார். இது டுவிட்டர் பயனரான NanManjoi8715 ஆல் பதிவேற்றப்பட்டது.

சம்பவம் நடந்த இடத்தில் இருந்த பொதுமக்களால் நேற்று நடந்த சண்டை குறித்து போலீசில் புகார் அளிக்கப்பட்டது என்றார். அதைத் தொடர்ந்து, வாங்சா மஜு குற்றப் புலனாய்வுத் துறையைச் சேர்ந்த அதிகாரிகள் குழு விசாரணை நடத்தியது மற்றும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 147 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

சம்பந்தப்பட்ட நபர்களைக் கண்டறியும் முயற்சிகள் இன்னும் தொடர்கின்றன என்று அவர் கூறினார். பொதுமக்களின் சீற்றத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய வீடியோவை ஊகிக்கவோ  அல்லது பரப்பவோ வேண்டாம் என்று அவர் பொதுமக்களை கேட்டுக் கொண்டார்.

சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் வாங்சா மாஜூ காவல் நிலையம் 03-92899222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது கோலாலம்பூர் போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-21159999 என்ற எண்ணில் அழைக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here