சிம்பாங் ரெங்கம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மஸ்லீ மாலிக் பிகேஆரில் இணைந்தார்

சிம்பாங் ரெங்கம் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மஸ்லீ மாலிக் இன்று தனது புதிய அரசியல் தளமாக பிகேஆரில் அதிகாரப்பூர்வமாக இணைந்தார். பிகேஆர் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் கலந்துகொண்ட சிம்பாங் ரெங்கமில் நடந்த உறுப்பினர் படிவ சமர்ப்பிப்பு விழாவில் மஸ்லீ இதை அறிவித்தார். இன்று, இளைஞர்களுக்கும் என் வயதினருக்கும் ஒரு செய்தியைக் கொண்டு வருகிறேன். அந்த நம்பிக்கை இன்னும் மங்கவில்லை. மீண்டும் எழுச்சி பெற்று மாற்றத்தை கொண்டு வருவோம் என்ற நம்பிக்கை இன்னும் உள்ளது.

எனவே, இந்த அடிப்படையில், மாற்றத்தை விரும்பும் சாதாரண மக்களே, நான் உங்களைப் போன்றே, பிகேஆருடன் இருக்க ஒரு பெரிய முடிவை எடுத்துள்ளேன் என்று அவர் கூறினார். இன்று, நான், எனது குடும்ப உறுப்பினர்கள், ஆதரவாளர்கள், சிம்பாங் ரெங்கத்தின் பெரிய குடும்பத்தினர் வாக்களிப்போம். மேலும் சிம்பாங் ரெங்கத்தின் 500 பேர் பிகேஆரில் சேர உறுப்பினர் விண்ணப்பப் படிவங்களைச் சமர்ப்பிப்போம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

விழாவில், பிகேஆர் உறுப்பினர் அட்டையின் பிரதியை மஸ்லீயிடம் ஒப்படைத்ததற்குப் பதில், அன்வாரிடம் உறுப்பினர் படிவத்தை மாஸ்லீ ஒப்படைத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here