கோவிட்-19 தொற்றினால் நாடாளுமன்ற அதிகாரி உயிரிழந்தார்

54 வயதான நாடாளுமன்ற அதிகாரி ஒருவர், கோவிட்-19 நோயால் மூன்று வாரங்களாக மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்தவர்  நேற்று உயிரிழந்தார். ஒரு அறிக்கையில், கோலாலம்பூர் மற்றும் புத்ராஜெயா சுகாதார இயக்குனர் டாக்டர் பரம் ஜீத் சிங், ஜூலை 11 முதல் அந்த நபர் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டதாகவும், எந்த நாள்பட்ட நோய்களாலும் பாதிக்கப்படவில்லை என்றும் கூறினார்.

நவம்பர் 3 முதல் இருமல் மற்றும் காய்ச்சலை அனுபவித்த பிறகு, நவம்பர் 8 அன்று அந்த அதிகாரிக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது. நேர்மறையாக இருப்பது உறுதிசெய்யப்பட்ட பிறகு, மருத்துவ மதிப்பீட்டிற்காக கோவிட்-19 மதிப்பீட்டு மையத்திற்கு (சிஏசி) புகாரளிக்க அறிவுறுத்தப்பட்டார்.

அவர் சுவாசிப்பதில் சிரமம் இருப்பதாக நவம்பர் 9 அன்று CAC இல் உள்ள சுகாதார ஊழியர்களிடம் தெரிவித்தார். அவர் 4ஆவது பிரிவில் சேர்க்கப்பட்டு சிகிச்சைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

அதிகாரி பணிக்கும் வீட்டிற்கும் இடையில் மட்டுமே பயணம் செய்ததாகவும், அறிகுறிகளை உருவாக்கத் தொடங்குவதற்கு இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள்  அல்லது செனட்டர்களை சந்திக்கவில்லை என்றும் பரம் கூறினார். அவர் அறிகுறிகளை வெளிப்படுத்தத் தொடங்கியதிலிருந்து அவர் வேலைக்கு வரவில்லை, கடைசியாக நவம்பர் 3 அன்று அவரது அலுவலகத்தில் இருந்தார்.

நான்கு நெருங்கிய தொடர்புகள் – இரண்டு அவரது வீட்டிலிருந்து மற்றும் மற்ற இரண்டு அவரது பணியிடத்தில் இருந்து – அடையாளம் காணப்பட்டு நான்கு பேரும் தனிமைப்படுத்தப்பட்டனர். நோய்த்தொற்றின் மூலத்தைக் கண்டறிய விசாரணை நடந்து வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here