மாற்றுத் திறனாளிகளை கேலி செய்யும் வகையில் காணொளி – 4 பேரிடம் வாக்குமூலம் எடுக்கப்படும்

மாற்றுத்திறனாளிகளை கேலி செய்ததாகக் கூறப்படும் வைரலான இரண்டு காணொளிகளில் சம்பந்தப்பட்ட நான்கு பேர் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 11) செந்தூல் மாவட்ட காவல் நிலையத்தில் தங்கள் வாக்குமூலங்களை வழங்குவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. வழக்கு விசாரணை அதிகாரி நேற்று நான்கு சந்தேக நபர்களை தொடர்பு கொள்ள முடிந்தது என்று செந்தூல் போலீஸ் தலைவர் ஏசிபி பெ எங் லாய் கூறினார்.

இன்று  அவர்கள் தங்கள் வாக்குமூலங்களை பதிவு செய்ய நிலையத்தில் இருப்பார்கள் என்று அவர் பெர்னாமாவிடம் கூறினார். அமைதியை மீறும் நோக்கத்துடன் வேண்டுமென்றே அவமதித்ததற்காகவும், நெட்வொர்க் சேவையை தவறாகப் பயன்படுத்தியதற்காக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 இன் கீழ் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 504 இன் கீழ் வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

கடந்த வியாழன் அன்று, OKU சென்ட்ரல் தலைவர் செனட்டர் Datuk Ras Adiba Radzi, அவர்கள் பகிரங்கமாக மன்னிப்புக் கேட்டிருந்தாலும், மாற்றுத்திறனாளிகளை அவமதித்ததற்காக தனிநபர்களுக்கு எதிராக ஒரு போலீஸ் புகார் செய்தார்.

சமீபத்திய வைரல் வீடியோ கிளிப்பில், இரண்டு இளைஞர்கள் ஒருவராக நடித்து மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கான வாகன நிறுத்துமிடத்தை வெற்றிகரமாகப் பெற்றதாக தற்பெருமை காட்டுவதைக் காண முடிந்தது. ஆனால் சமூக ஊடக பயனர்களின் எதிர்மறையான கருத்துகளால் மூழ்கிய பின்னர், இரண்டு இளைஞர்களும் மற்றொரு வீடியோவுடன் வெளியேறினர். அதில் மாற்றுத்திறனாளி சமூகத்திடம் பகிரங்கமாக மன்னிப்பு கேட்டனர்

மற்றொரு வீடியோவில், பெட்ரோல் நிலையத்தில் உள்ள மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கான கழிப்பறையைப் பயன்படுத்தும் போது இரண்டு பெண்கள் மாற்றுத்திறனாளிகளை இழிவுபடுத்துவதைக் காண முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here