மஇகா- அடுத்த பொதுத்தேர்தல் குறித்து பிரதமரே முடிவு செய்வார்

கோலாலம்பூர்: அடுத்த பொதுத் தேர்தலை எப்போது நடத்துவது என்பது குறித்து பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பை முடிவு செய்ய பாரிசான் நேசனல் தீர்மானித்துள்ளதாக மஇகா தலைவர் டான்ஸ்ரீ எஸ்.விக்னேஸ்வரன் தெரிவித்துள்ளார்.

எம்ஐசி, எம்சிஏ மற்றும் பார்ட்டி பெர்சத்து ரக்யாத் சபா (பிபிஆர்எஸ்) உட்பட அனைத்து பாரிசான் நேஷனல் கூறு கட்சிகளின் முடிவு பாரிசான் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடிக்கு தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

பொதுத் தேர்தலை நடத்தும் பொறுப்பை பிரதமரின் விருப்பத்திற்கேற்ப ஒப்படைக்க பாரிசானின் மூன்று கூறு கட்சிகளும் முடிவு செய்துள்ளன என்று விக்னேஸ்வரன் கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (டிசம்பர் 12) மலேசியா  அனைத்துலக வர்த்தகம் மற்றும் கண்காட்சி மையத்தில் (மைடெக்) நடைபெற்ற மஇகா பொதுக் கூட்டத்தின் தனது உரையில், “இந்த விருப்பம் இன்று காலை மாண்புமிகு பாரிசான் தலைவருக்கு தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது” என்று கூறினார்.

விக்னேஸ்வரன் தனது உரையில், மாநிலத்தில் 4டி லாட்டரி கடைகளுக்கு கெடாவின் தடை மற்றும் அனைத்து உணவகங்கள் மற்றும் காபி கடைகளில் மதுபான விற்பனை உரிமம் பெற வேண்டும் என்ற கொள்கை போன்ற சமீபத்திய நிகழ்வுகளைத் தொடர்ந்து மத சுதந்திரம் குறித்த முஸ்லிம் அல்லாதவர்களின் கவலைகள் குறித்தும் பேசினார்.

என்னைப் பொறுத்தவரை இது 4D கடைகள் அல்லது பீர் விற்பனை பற்றிய கேள்வி மட்டுமல்ல, இது ஒரு பெரிய கேள்வியைத் தொடுகிறது. இது அடுத்தது என்ன என்று அவர் கூறினார்.

விக்னேஸ்வரன், நாட்டில் இன ஒற்றுமைக்கு இடையூறு விளைவிப்பதாக பலதரப்பட்ட பாடசாலைகள் குற்றஞ்சாட்டுபவர்கள் குறித்து தனது “வருத்தத்தையும் ஏமாற்றத்தையும்” வெளிப்படுத்தினார்.

நாட்டின் வரலாற்றைப் புரிந்து கொள்ளாதவர்கள், வடமொழிப் பள்ளிகளை ஒழித்து, ஒரே வகைப் பள்ளிகளை மட்டுமே அனுமதிக்க வேண்டும் என்ற கோரிக்கையை முன்வைக்கின்றனர் என்றும் அவர் கூறினார்.

விக்னேஸ்வரன் மேலும் கூறுகையில், சமூகத்தின் வாழ்க்கை முறையை சீர்குலைக்கும் முறையான முயற்சிகள், அத்தகைய தூண்டுதல் மற்றும் நடத்தை புத்திசாலித்தனமாக கையாளப்படாவிட்டால் ஸ்திரத்தன்மையையும் பாதுகாப்பையும் அழிக்கக்கூடும் என்றும் கூறினார்.

அதே நேரத்தில், அனைத்து வகையான இனவெறி தூண்டுதல்களையும் கட்டுப்படுத்தவும், நமது பல்லின சமூகத்தில் இன நல்லிணக்கத்தைப் பாதுகாக்கவும் ஒரு மசோதாவை மஇகா முன்மொழிய விரும்புகிறது. நமது தேசிய ஒற்றுமையை அபகரிக்க நாங்கள் யாரையும் அனுமதிக்க மாட்டோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here