சுற்றுலா பயணியை காப்பாற்ற சென்ற பெண் கடலில் மூழ்கி மரணம்

 ஜாலான் கம்போங் மாராங் பராங்கில் உள்ள பந்தாய் செம்பருத்தி வில்லாவில் இன்று சுற்றுலாப் பயணியை மீட்க முயன்ற ஒரு பெண் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார்.

19 வயதான எஸ்தில்லி லியோ உயைனிஸ் என்ற அந்த நபர், ஒரு பெண் தண்ணீரில் போராடுவதைப் பார்த்து, அவரைக் காப்பாற்றும் முயற்சியில் கடலில் குதித்துள்ளார். எனினும், அலையில் அடித்துச் செல்லப்பட்ட அவர் காணாமல் போனதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

குடாத் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் இஷாக் ஜபாஸ் கூறுகையில், தங்களுக்கு காலை 11.38 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகவும், 11 பேர் கொண்ட குழுவும் அவசர சேவைப் பிரிவும் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

“ஆரம்பத் தகவல்களின்படி, கிட்டத்தட்ட நீரில் மூழ்கிய பெண் சுற்றுலாப் பயணி பாதிக்கப்பட்டவரின் சக ஊழியர்களால் மீட்கப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவர் மற்ற சகாக்களால் கண்டுபிடிக்கப்படுவதற்கு முன்பு கிட்டத்தட்ட ஒரு மணி நேரம் காணாமல் போனதாக கூறப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

ரிசார்ட் என்று கூறப்படும் உயைனிஸ், சம்பவ இடத்தில் மருத்துவக் குழுவினரால் இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்ததாக இஷாக் கூறினார். மேலதிக நடவடிக்கைக்காக சடலம் போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here