ஆயூ சிலாங்கூர் (Ayuh Selangor) 1.0 மெய்நிகர் ஓட்டத்தில் கலந்துகொள்ள சிலாங்கூரியர்களுக்கு 5,000 இலவச இடங்கள் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன

பெட்டாலிங் ஜெயா, டிசம்பர் 15 :

சிலாங்கூர் மாநில அரசாங்கம் “ஆயூ சிலாங்கூர் 1.0” என்ற மெய்நிகர் ஓட்டத்தை ஏற்பாடு செய்துள்ளது.

சிலாங்கூர் மாநில அரசு, மந்திரி பெசார் இன்கார்பரேட்டட் (எம்பிஐ) மற்றும் மூவ்-ஆன் ஆகிய நிறுவனங்களால் கூட்டாக ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட இந்த ஓட்டமானது, சிலாங்கூருக்கு நிலையான பொருளாதார மாதிரியை உறுதி செய்வதற்காக, ஆரோக்கியமான வேலை மற்றும் வணிகச் சூழலை உருவாக்க அனைத்துத் துறைகளையும் ஊக்குவிக்கும் ஒரு குறிகாட்டியாக அமைவதை இது நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ அமிருடின் ஷாரி இதுபற்றிக் கூறுகையில் , மெய்நிகர் ஓட்டம் மூலம் நம் நாட்டின் துடிப்பான உணர்வைக் காட்ட முடியும் என்றார்.

“கடந்த காலங்களில், மாராத்தான்கள் நூற்றுக்கணக்கான அல்லது ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் குழுக்களாக, ஒரே நேரத்தில் வெளிப்புறங்களில் நடத்தப்பட்டன, ஆனால் இந்த முறை எங்கள் மராத்தான் ஒரு மெய்நிகர் ஓட்டமாகும், அதாவது நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட காலத்திற்குள், எந்த நேரத்திலும், எந்த இடத்திலும் தேவையான கிலோமீட்டர் ஓட்டத்தை முடிக்க முடியும்.,” அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

“ஆயூ சிலாங்கூர் 1.0” இன் செய்தி மற்றும் உணர்வின் மூலம், மக்கள் வரவிருக்கும் சவால்கள் மற்றும் சிரமங்களை அச்சமின்றி சமாளிக்க முடியும் என்று அமிருடின் கூறினார்.

“இது கோவிட்-19 தந்த துன்பங்களுக்கு அடிபணியாமல், நம்பிக்கையுடனும், புத்திசாலித்தனமான முடிவுகளை எடுப்பதில் நேர்மறையாகவும் இருக்கவும், நம்மைச் சுற்றி என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பற்றி சிந்திக்கவும், நம் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பங்களை கவனித்துக் கொள்ளவும் கற்றுக்கொடுக்கிறது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்த நிகழ்வில் பங்கு பெற விரும்பும் சிலாங்கூர் குடிமக்களுக்கு மொத்தம் 5,000 இலவச இடங்கள் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளன. இந்த நிகழ்வு முன்பதிவுக்காக டிசம்பர் 31 வரை திறந்திருக்கும்.

“Ayuh Selangor 1.0” பற்றிய கூடுதல் தகவலுக்கு, சிலாங்கூர் அரசாங்கத்தின் அதிகாரபூர்வ ஊடகம் மற்றும் சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ அமிருடின் ஷாரியின் தனிப்பட்ட முகநூல் பக்கத்தையும், www.mov3on.com இல் உள்ள MOVE-ON இன் இணையதளத்தையும் பார்வையிடவும் அல்லது www.onelink.to/7yt99j இல் MOVE-ON பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here