நான் கோவிட் தொற்றுக்கு பயப்படவில்லை – வாக்களிப்பது உரிமை என்கிறார் 88 வயதான சரவாக் வாக்காளர்

சரவாக்கில் இன்று டிசம்பர் 18 வாக்குப் பதவு நாளாகும். வாக்கு சாவடியில் 88 வயதான வாக்காளர் கூறுகையில் நான் “கோவிட்-19க்கு நான் பயப்படவில்லை. ஒரு வாக்காளராக எனது உரிமைகளைப் பயன்படுத்த நான் இங்கு வந்துள்ளேன் என்று N13 Batu Kitang இல் வாக்களிக்க வந்தபோது கூறினான்.

இன்று மேகமூட்டத்துடன் காலை 9.02 மணியளவில் எவர்பிரைட் எஸ்டேட் வாக்குச் சாவடி மையமான எஸ்.கே.கார்லண்டிற்கு சக்கர நாற்காலியில் வந்த லாவ் ஹி இங், கூடிய வாக்காளர்கள் கூட்டத்தில் ஒரு சிலரில் ஒருவர். காலை 9.30 மணி நிலவரப்படி, சுற்றுவட்டாரத்தில் அதிக கார்கள் நிறுத்தப்படவில்லை மற்றும் போக்குவரத்து இன்னும் சீராக இருந்தது.

ஒவ்வொரு வாக்காளரும் செக்-இன் செய்து, வாக்குச் சீட்டைப் போட்டுவிட்டு, வெளியே வருவதற்கு ஏழு முதல் எட்டு நிமிடங்கள் மட்டுமே ஆகும் என்பதால், மையத்தில் வாக்குப்பதிவு செயல்முறை சீராக இருந்தது.

மையத்தில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த வாக்குப்பதிவு அதிகாரி ஒருவரின் கூற்றுப்படி, காலை 7 மணிக்கே வாயிலுக்கு வெளியே வரிசையில் நிற்கத் தொடங்கிய ஒரு சிறிய தொகுதி வாக்காளர்கள் இருந்தனர்.

கோவிட்-19 நிலையான இயக்க நடைமுறைகளின் (SOPs) அடிப்படையில், வாக்காளர்கள் விதிமுறைகள் மற்றும் வழிகாட்டுதல்களை நன்கு அறிந்திருந்தனர். வாக்காளர்களை வழியனுப்பவும், இடையூறு இன்றி வாக்களிக்கும் செயல்முறையை உறுதி செய்யவும் வாக்குச் சாவடி மையத்தைச் சுற்றிலும் போலீஸார் மற்றும் வாக்குச் சாவடி அலுவலர்கள் இருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here