வெளிநாட்டவரான மனைவி மற்றும் 9 குழந்தைகள் துன்புறுத்தலா? ஆடவர் கைது

பினாங்கில் மனைவி மற்றும் ஒன்பது குழந்தைகளை துன்புறுத்தியதாக கூறப்படுவதை  விசாரிப்பதற்கு உதவ ஒரு ஆடவரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். பினாங்கு குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் ரஹிமி ராய்ஸ் கூறுகையில், வியாபாரியாகப் பணிபுரிந்த 41 வயது நபர், சம்பவம் குறித்து அவரது மனைவி புகார் அளித்ததை அடுத்து நேற்று கைது செய்யப்பட்டார்.

அவரது 31 வயதான மனைவி போலீசாரிடம், தானும் ஒன்று முதல் 13 வயதுடைய முதல் ஒன்பது குழந்தைகளும் சந்தேக நபரால் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். இதைத் தொடர்ந்து, போலீசார் விசாரணைக்கு உதவ அந்த நபரை தடுத்து வைத்தனர்.  அவர் ஜனவரி 6 வரை காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று ரஹிமி பெர்னாமாவால் மேற்கோள் காட்டப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தற்போது மருத்துவ சிகிச்சை பெற்று வருவதாகக் கூறப்படும் துஷ்பிரயோகம் காரணமாக எத்தனை குழந்தைகள் காயமடைந்துள்ளனர் என்பது குறித்து மேலதிக விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார். குழந்தைகள் சட்டம் 2001 பிரிவு 31 (1) (a) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

அந்தப் பெண்ணும் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானாரா என்று கேட்டபோது, ​​பாதிக்கப்பட்ட வெளிநாட்டவரின் மருத்துவ அறிக்கைக்காக போலீசார் காத்திருப்பதாக ரஹிமி கூறினார். விசாரணையில் உதவுவதற்கு காவல்துறைக்கு தகவல் தெரிவிக்க பொதுமக்கள் அல்லது தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்களின் ஒத்துழைப்பை நாங்கள் கோருகிறோம்.

பினாங்கில் தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்களின் உதவியுடன் பல நபர்களால் மீட்கப்பட்ட ஒரு பெண் தனது ஒன்பது குழந்தைகளுடன் இருக்கும் புகைப்படம் சமூக ஊடகங்களில் பரவியது. படத்தின் அடிப்படையில், சில குழந்தைகளுக்கு தெரியும் காயங்கள் இருந்தன. பெர்னாமாவின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்ட பெண் தான் உடல் ரீதியாகவும் மன ரீதியாகவும் துன்புறுத்தப்பட்டதாகக் கூறியது. வலி தாங்க முடியாமல் சந்தேக நபரிடம் இருந்து தப்பிக்க உதவி கேட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here