வெள்ளத்தின் போது பொருட்களை பாதுகாக்க லோரியில் தூங்க முடிவெடுத்த 83 வயது முதியவர்

அலோர் காஜா  துரியன் துங்கலில் உள்ள கம்போங் பெலிம்பிங் டாலாமில் உள்ள தனது வீட்டில் மார்பு அளவு தண்ணீரில் இருந்த போதிலும், வயதான ஒருவர் லோரியில் தூங்கத் தேர்வு செய்துள்ளார். அவரது காரணம்? வெள்ளத்தைப் பயன்படுத்தி திருடர்களிடமிருந்து தனது சொத்துக்களைப் பாதுகாக்க விரும்புகிறார்.

83 வயதான ஓத்மான் பாபா, தான் 17 ஆண்டுகளாக கிராமத்தில் தங்கியிருப்பதாக பெர்னாமாவிடம் கூறினார். தற்காலிக வெளியேற்றும் மையத்திற்கு (பிபிஎஸ்) செல்லுமாறு அறிவுறுத்தப்பட்ட போதிலும் அவர் செல்ல விரும்பவில்லை.

அருகில் நிறுத்தப்பட்டுள்ள லோரியில் தங்க விரும்புவதாக அவர் கூறினார். இந்த வாகனம் கூடாரத்தை வாடகைக்கு விடும் வியாபாரம் செய்யும் அவரது இரு மகன்களுக்கு சொந்தமானது. லோரியில் இருந்து கூடாரங்களையும் தனது பொருட்களையும் எளிதாகக் கண்காணிக்க முடியும் என்றார்.

அருகில் உள்ள ஒரு கடையில் உணவு வாங்க வெளியே செல்வேன் அல்லது அரசு சாரா நிறுவனங்கள் அல்லது தன்னார்வலர்கள் மூலம் உணவு உதவி அனுப்பப்படும் வரை காத்திருப்பதாக அவர் கூறினார். வெள்ளம் அவருக்கு புதிதல்ல. அவர் ஆற்றின் அருகே தாழ்வான பகுதியில் வசித்ததால், கடந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் முதல் தனது வீட்டில் நான்கு முறை வெள்ளம் ஏற்பட்டது.

நான் வீட்டிற்குள் தளவாடங்கள் மற்றும் மின்சார பொருட்களை வைப்பதற்காக ஒரு பெரிய மேசையை கட்டினேன். ஆனால் இந்த முறை வழக்கத்திற்கு மாறாக அதிக நீர்மட்டம் காரணமாக அவை அனைத்தும் நீரில் மூழ்கின என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here