தனது தாயைக் கொன்றதாகக் கூறப்படும் சந்தேகநபர், 2014 இல் தாயை அச்சுறுத்தியதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்

தனது தாயை சனிக்கிழமையன்று (ஜனவரி 15) கொன்றதாகக் கூறப்படும் நபர், தாயாரை மிரட்டியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டு, தனது குற்றத்திற்காக சிறைவாசம் அனுபவித்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. கோல சிலாங்கூர் OCPD துணைத் தலைவர் ராம்லி காசாவின் கூற்றுப்படி, சந்தேக நபர் கடந்த நான்கு ஆண்டுகளாக போதைப்பொருள் பழக்கம் இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது என்று விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

சந்தேகநபர் இதற்கு முன்னர் குற்றவியல் சட்டத்தின் 506 ஆவது பிரிவின் கீழ் ஒரு குற்றத்திற்காக தண்டிக்கப்பட்டவர் என்றும் அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் 2014 இல் (பிரிவு 506 இன் கீழ்) சிறையில் அடைக்கப்பட்டார். ஆனால் அப்பொழுது போதைப்பொருள் பற்றிய பதிவு எதுவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

கொடூரமான குற்றம் நடந்த நாளில், சந்தேக நபரின் உடன்பிறப்பு அவர்களின் தாயை தொடர்பு கொள்ள முயன்றார். ஆனால் எந்த பதிலும் கிடைக்கவில்லை, மேலும் அவரை வீட்டில் வந்து காண முடிவு செய்தார். வந்தவுடன் அவள் தரை முழுவதும் இரத்தத்தைக் கண்டார். மேலும் சந்தேக நபர் திடுக்கிட்டு பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிற்கு அருகிலுள்ள புதர்களுக்குள் ஓடினார்.

சனிக்கிழமை (ஜனவரி 15) மாலை 5.45 மணிக்கு காவல்துறைக்கு ஒரு அழைப்பு வந்தது. 28 வயதான சந்தேக நபர் கிராமவாசிகளின் உதவியுடன் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிலிருந்து 50 மீ தொலைவில் கைது செய்யப்பட்டார்.

சந்தேக நபர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருந்தார்.  மேலும் சிறுநீர் பரிசோதனையில் மெத்தாம்பேட்டமைன் மற்றும் ஆம்பெடமைன் இருப்பது சாதகமாக இருந்தது என்று சுப்ட் ராம்லி ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 16) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

வீட்டின் குளியலறையில் ஒரு பராங்கையும் போலீசார் கைப்பற்றினர். சந்தேகநபரும் பாதிக்கப்பட்ட நபரும் ஒரே வீட்டில் வசிப்பதாக எங்களின் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவ சந்தேகநபர் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு கொலை வழக்காக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று துணைத் தலைவர் ரம்லி கூறினார். சம்பவம் நடந்த ஒரு நாள் கழித்து, மலாய் நாளிதழான ஹரியன் மெட்ரோ பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஊடகங்களுடன் பேச மறுத்துவிட்டனர் என்று தெரிவித்தது.

கொலை நடந்த இடத்தை குடும்பத்தினர் சுத்தம் செய்து கொண்டிருந்த போது, ​​வீட்டின் வளாகத்தில் தளவாடங்கள் போடப்பட்டிருந்த போது, ​​வீட்டிலிருந்து மக்கள் குரான் ஓதும் சத்தம் மட்டுமே கேட்டது. நாங்கள் இன்னும் அதிர்ச்சியில் இருக்கிறோம். துக்கப்படுவதற்கு எங்களுக்கு கொஞ்சம் இடம் கொடுங்கள் என்று பாதிக்கப்பட்டவரின் மாமியார் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here