ஆசியான் பாரா விளையாட்டில் பல பதக்கங்கள் வென்ற முன்னாள் வீராங்கனை tissue packet விற்கும் நிலையில் இருக்கிறார்

கோ லீ பெங் ஆசியான் பாரா விளையாட்டுப் போட்டியில் பல பதக்கங்களை வீட்டிற்கு கொண்டு வந்தார்.  ஆனால் அவர் இப்போது கோலாலம்பூரில் உள்ள ஜாலான் புக்கிட் பிந்தாங்கில் டிஷ்யூ பாக்கெட் அட்டைகளை (tissue packet covers) விற்கிறார் என்று டுவிட்டர் பயனர் @fxwxb கூறுகிறார்.

சனிக்கிழமையன்று (ஜனவரி 15) ஒரு டுவிட்டர் பதிவில், அவர் வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 14) கோ அவர்கள் வந்தார்.  அவர் தனது சக்கர நாற்காலியில் “Harimau Malaya” சட்டை அணிந்திருந்தார்.

அவர் ஒரு கிழிந்த லேமினேட் செய்தித்தாளை வைத்திருந்தார். அதன் தலைப்பு என்ன என்பதை மட்டுமே என்னால் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது; ‘Bekas Atlet Renang OKU Dicemuh என்று @fxwxb கூறினார், அந்தப் பெண் தன்னைப் பெயரால் அறிமுகப்படுத்திக் கொண்டதாகவும், அவர் பினாங்கைச் சேர்ந்த முன்னாள் மலேசிய பாரா தடகள வீரர் என்றும் கூறினார்.

மேலும் கோ அவர்களை யூடியூப்பில் தேடுமாறு கேட்டுக் கொண்டதாகவும், அவளுடைய தற்போதைய வேலையைப் பற்றி அவள் வெட்கப்படவில்லை என்றும் கூறினார். நாங்கள் அவர் நிலையை கண்டு மிகவும் வேதனை அடைந்தோம். மோசமாக உணர்ந்தோம். ஏனென்றால் ஆரம்பத்தில் இருந்தே நாங்கள் அவளை நம்பவில்லை. படத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து, அவளைப் பற்றி மேலும் படிக்கத் தொடங்கினோம். 2016 ஆண்டின் சிறந்த பெண் பாராலிம்பியன்  என்பதை கண்டோம்.

ஆசியான் பாரா விளையாட்டில் (2001-2005) 7 தங்கம், 3 வெள்ளி வென்ற வீராங்கனை என்று தெரிந்து வந்தது. அவரது நூலின் நோக்கம் குறித்து, @fxwxb மேலும் டுவீட் செய்தார்; “அரசியல்வாதிகள் யாராவது இதைப் படிக்கிறார்கள், நீங்கள் உதவ விரும்பினால் – அதை அட்டவணையில் வைக்கவும். இந்த விளையாட்டு வீரர்களுக்கு தீர்வு காண கொள்கை வாரியாக குறிப்பிடத்தக்க மாற்றத்தை ஏற்படுத்த பொது வெள்ளை அறிக்கையை அட்டவணைப்படுத்தவும். அறிகுறிகளை மட்டும் அல்ல, மூல காரணத்தை நிவர்த்தி செய்யவும் என்று அவர் டுவீட் செய்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here