சாலை விபத்தில் 16 வயது மற்றும் 18 வயது இளைஞர்கள் பலி

குளுவாங்கில் Jalan Felda Kahang Timur, மோட்டார் சைக்கிள் லோரி மீது மோதிய விபத்தில் 16 மற்றும் 18 இரண்டு இளைஞர்கள் உயிரிழந்தனர். லோரியை 38 வயதுடைய ஒருவர் ஓட்டிச் சென்றதாகவும் குளுவாங் துணை OCPD துணைத் தலைவர் அப்துல் ரசாக் அப்துல்லா சானி தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமை (ஜனவரி 29) காலை 11.40 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது, 16 வயது வாலிபர் தனது மோட்டார் சைக்கிளின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, எதிர் பாதையில் சென்று லோரி மீது மோதியது.

பாதிக்கப்பட்டவர் தலையில் பலத்த காயம் அடைந்தார் மற்றும் அந்த இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்று அறிவிக்கப்பட்டது. அதே நேரத்தில் பின் இருக்கையிலே Enche Besar Hajjah Khalsom Hospital சிகிச்சை பெற்று வந்தபோது இறந்தார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

லோரி ஓட்டுநர் காயமடையவில்லை எனவும் இருவரது சடலங்களும் பிரேத பரிசோதனைக்காக வைத்தியசாலைக்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார். சாலை மற்றும் போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here