கோவிட்-19 இடர் மதிப்பீட்டைப் பொறுத்தே மலாக்காவில் பள்ளிகள் மூட உத்தரவிடப்படும்- மாநிலக் கல்வித்துறை

மலாக்கா, பிப்ரவரி 4 :

மலாக்காவில் உள்ள பள்ளிகளை மூடுவதற்கான உத்தரவு மாவட்ட சுகாதார அலுவலகத்தின் (PKD) இடர் மதிப்பீட்டின் அடிப்படையில் செயல்படுத்தப்படும், குறிப்பாக கோவிட்-19 தொற்று இருக்கும் எந்தப் பள்ளிக்கும் இது பொருந்தும்.

நேருக்கு நேர் நடத்தப்படும் பள்ளி அமர்வுகளை தற்காலிகமாக நிறுத்துவது தொடர்பாக மாநில சுகாதாரத் துறை (JKN) வழங்கும் எந்த அறிவுறுத்தல்கள் மற்றும் பரிந்துரைகளுடன் மலாக்கா மாநிலக் கல்வித் துறை (JPN) தயாராக உள்ளது என்று கல்வி மற்றும் தொழில்நுட்பத் துறையின் தலைவர் டத்தோ ரைஸ் யாசின் கூறினார்.

“இதுவரை கோவிட்-19 காரணமாக சுமார் 309 மாணவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர், 86 மாணவர்கள் சுய தனிமைப்படுத்தப்பட்ட காலத்தை முடித்துள்ளனர்.

“மேலும், இந்த பண்டிகை காலத்திற்குப் பிறகு மீண்டும் திறக்க இரண்டு பள்ளிகள் தயாராக உள்ளன,” என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (பிப். 4) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலும் 10 உறைவிடப் பள்ளிகளில் கோவிட்-19 பாதிப்புகள் பரவியதாகவும், ஆனால் JKN உடன் இணைந்து NRD ஆல் ஆரம்ப நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்பட்டதாகவும், இதனால் பள்ளிப் பகுதிகளில் ஏற்பட்ட கோவிட்-19 தொற்றுக்களை வெற்றிகரமாகக் கட்டுப்படுத்துவதாகவும் அவர் கூறினார்.

மேலும் கருத்து தெரிவிக்கையில், கோவிட்-19 க்கு நேர்மறையான மற்றும் குறைந்த ஆபத்துள்ள SPM விண்ணப்பதாரர்கள் கோவிட்-19 தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் சிகிச்சை மையத்தில் (PKRC), அல்லது வீடு அல்லது விடுதியில் பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி வரை தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர். அவர்களுக்கான பரீட்சை ஏப்ரல் மாதத்திற்கு ஒத்திவைக்கப்பட வேண்டும் அத்தோடு மலாய் மொழி வாய்மொழித் தேர்வின் இரண்டாவது அமர்வுக்கு அவர்கள் உட்கார வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here