காதலனை சந்திக்க சென்ற பெண் கணவனிடம் மாட்டிக் கொள்ளாமல் இருக்க விஷம் குடித்தது போல் நடித்தது அம்பலம்

காதலனை சந்திக்க சென்ற பெண் கணவனிடம்  மாட்டிக் கொள்ளாமல் இருக்க விஷம் குடித்ததாக நடித்த பெண்ணின் குட்டு வெளிப்பட்டது. அந்த தந்திரத்தை 18 வயது பெண் ஒருவர் தான் சந்தித்த ஒரு ஆணுடன் ‘டேட்டிங்’ செய்துவிட்டு தனது கணவரை 22, கவர்ந்திழுக்க விஷம் குடித்தது போல் நடித்தார்.

இருப்பினும், மருத்துவரின் பரிசோதனையில் அந்த பெண்ணுக்கு எந்தவிதமான உடல்நலப் பிரச்சினையும் இல்லை என்று கண்டறியப்பட்டதும் ஏமாற்று வேலை என்று தெரிய வந்தது. ஆதாரங்களின்படி, 18 வயதான பெண் தனது கணவரிடம் தனது சகோதரியுடன் பெட்டாலிங் ஜெயாவுக்கு வந்து இங்குள்ள ஒரு ஹோட்டலில் தங்கியதாகக் கூறியதிலிருந்து இது தொடங்கியது.

அவள் உண்மையில் தனது காதலனை சந்தித்தாள். தன் செயல்கள் அம்பலமாகிவிடுமோ என்று அவள் கவலைப்பட்டு பாதிக்கப்பட்ட பெண், தன்னை மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லும் வரை ஒரு ஆணால் விஷம் கலந்த பானத்தைக் கொடுத்ததாக கூறத் தொடங்கினர். மனைவியின் குற்றச்சாட்டை நம்பிய பெண்ணின் கணவர், சம்பவம் குறித்து நேற்று டாமன்சாரா காவல் நிலையத்தில் புகார் அளிக்க உடனடியாக முன் வந்ததாக அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது. எனினும், மருத்துவரின் பரிசோதனை முடிவு, சம்பந்தப்பட்ட பெண்ணுக்கு எந்தவிதமான உடல்நலக் கோளாறும் இல்லை என்றனர்.

இதற்கிடையில், இதே விஷயம் குறித்து கருத்து தெரிவித்த பெட்டாலிங் ஜரயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீதை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​அந்த பெண்ணிடம் கணவர் அளித்த புகாரை அவரது அதிகாரிகள் உறுதிப்படுத்தியதாக கூறினார்.

இருப்பினும், விசாரணையின் முடிவு சம்பவம் உண்மை இல்லை என்று கண்டறியப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்ட பெண், அவர்கள் கதையை கூறுவதற்கு முன்பு தான் சந்தித்த காதலனைச் சந்தித்த பிறகு தனது நடவடிக்கைகளை தனது கணவர் கவனிப்பார் என்று கவலைப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here