கல்விக் குழுமம்: உறைவிடப் பள்ளிகளில் எஸ்ஓபியை கடுமையாக்குமாறு MOEயிடம் கைரி கோரிக்கை

செர்டாங், கல்வி அமைச்சகம் (MOE) மற்றும் விடுதிகளை இயக்குவதில் ஈடுபட்டுள்ள பிற அமைச்சகங்கள், கல்விக் குழுக்களின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து அதிகரித்து வருவதால் நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (SOPs) கடுமையாக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகின்றன. சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் கூறுகையில், முகமூடி அணிவது மற்றும் உடல் சிறைவாசம் ஆகியவை உறைவிடப் பள்ளிகளில் செயல்படுத்த கடினமாக இருக்கலாம், ஆனால் நினைவூட்டல்களை மாணவர்களுக்கு தொடர்ந்து தெரிவிக்க வேண்டும்.

இருப்பினும் கைரியின் கூற்றுப்படி, கல்விக் குழுவில் உள்ள மாணவர்களுக்கு COVID-19 இன் தாக்கம் அவ்வளவு கடுமையாக இல்லை. ஏனெனில் பெரும்பாலானவை நிகழ்வுகள் வகைகள் 1 மற்றும் 2 இல் மட்டுமே உள்ளன. பகல்நேரப் பள்ளிக்கு, அறிகுறிகளுடன் குழந்தைகளைக் கொண்ட பெற்றோர்கள், சுய-திரையிடல் சோதனை செய்யுங்கள். சுயபரிசோதனை செய்ய உங்களுக்கு நேரம் இல்லையென்றால், தயவுசெய்து உங்கள் குழந்தையை பள்ளிக்கு அனுப்ப வேண்டாம்.

உங்கள் பிள்ளைக்கு இருமல், காய்ச்சல், உணர்வு இழப்பு போன்ற அறிகுறிகள் இருந்தால் சுய பரிசோதனை செய்துகொள்ளுங்கள் அல்லது சோதனைக் கருவி இல்லை என்றால், அவர்களைப் பள்ளிக்கு அழைத்துச் செல்ல வேண்டாம் என்று தேசிய கோவிட்-19 சோதனை உத்தி தெளிவாகக் குறிப்பிடுகிறது.

செர்டாங் மருத்துவமனையில் 2022 தேசிய செவித்திறன் தினத்தின் தொடக்க விழாவில் கலந்து கொண்ட பின்னர், வியாழக்கிழமை MOH இன் தினசரி செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here