ஈப்போவில் நடைபெற்ற இசை நிகழ்ச்சியில் எஸ்ஓபி மீறல் – போலீசார் விசாரணை

ஈப்போ பண்டார் மேரு ராயாவில் உள்ள சுல்தான் அஸ்லான் ஷா ரவுண்டானாவில் நடைபெற்ற திறந்தவெளி இசை நிகழ்ச்சி குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். இந்த நிகழ்வின் காணொளி இன்று சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது. பேராக் முகநூல் பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட 27 வினாடி வீடியோ கிளிப் பற்றிய அறிக்கை தங்களுக்கு கிடைத்துள்ளதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் கூறினார்.

நிகழ்வின் ஏற்பாட்டாளர்கள் பேராக் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் மற்றும் ஈப்போ மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தின் அனுமதிக்கு விண்ணப்பிக்கவில்லை என்று போலீசார் கண்டறிந்தனர். அமைப்பாளர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்கள் சமூக இடைவெளி குறித்த SOP களுக்கு இணங்கத் தவறியதாகவும் கண்டறியப்பட்டது. சில பார்வையாளர்கள் முகக்கவசம் அணியாமலும் காணப்பட்டனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

வீடியோ கிளிப்பின் பின்னணியில் இருப்பதாக நம்பப்படும் @acik_kesepian TikTok கணக்கின் உரிமையாளரையும், விசாரணையில் உதவ மற்றவர்களையும் போலீசார் கண்காணித்து வருவதாக அவர் கூறினார். சம்பவம் குறித்து தகவல் அறிந்தவர்கள் மூத்த விசாரணை அதிகாரி ஃபட்லி அகமதுவை 019-250 0019 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு அவர் வலியுறுத்தினார்.

வீடியோவைத் தவிர, டிக்டோக் கணக்கு வைத்திருப்பவர் மக்கள் எந்தவிதமான சமூக தூரத்தையும் கவனிக்காமல் திறந்த பகுதியில் நடனமாடுவதையும் பாடுவதையும் காட்டும் பல கிளிப்களையும் வெளியிடப்பட்டிருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here