சீனாவில் விபத்துக்குள்ளான விமானத்தில் மலேசியர்கள் யாரும் இல்லை என விஸ்மா புத்ரா தகவல்

சீனாவின் குவாங்சி மாகாணத்தில் நேற்று விபத்துக்குள்ளான சைனா ஈஸ்டர்ன் ஏர்லைன்ஸ் விமானம் MU5735 இல் பயணித்த மலேசியர்கள் குறித்து விஸ்மா புத்ரா இதுவரை எந்த புகாரும் பெறவில்லை.

பெய்ஜிங்கில் உள்ள மலேசியத் தூதரகம் மற்றும் குன்மிங், நான்னிங் மற்றும் குவாங்சோவில் உள்ள துணைத் தூதரகங்கள் விபத்து நடந்ததிலிருந்து முன்னேற்றங்களைக் கண்காணித்து வருவதாக வெளியுறவு அமைச்சகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

மலேசிய அரசாங்கத்தின் சார்பாக அமைச்சகம், சீன அரசாங்கத்திற்கும், உயிரிழந்தவர்களின் குடும்பங்களுக்கும் தனது இரங்கலைத் தெரிவித்தது. திங்கள்கிழமை பிற்பகல் குவாங்சி சுவாங் தன்னாட்சிப் பகுதியில் 132 பேருடன் பயணித்த பயணிகள் விமானம் விபத்துக்குள்ளானது.

குன்மிங்கில் இருந்து புறப்பட்டு குவாங்சூ நோக்கிச் சென்ற போயிங் 737 விமானம் வுஜோ நகரில் உள்ள தெங்சியன் கவுண்டியில் உள்ள மோலாங் கிராமத்திற்கு அருகில் உள்ள மலைப் பகுதியில் பிற்பகல் 2.38 மணியளவில் விழுந்து மலையில் தீப்பிடித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here