ரம்ஜான் பசார்களில் வர்த்தகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்கள் எஸ்ஓபி-க்கு இணங்குவதை கிளாந்தான் போலீஸ் கண்காணிக்கும்

கோத்தா பாரு, மார்ச் 27 :

ரம்ஜான் பசார் வர்த்தகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்கள் அரசாங்கத்தால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகளுக்கு (SOP) இணங்குவதை உறுதிசெய்ய, கிளாந்தான் காவல்துறை உள்ளூர் அதிகாரிகள் (PBT) மற்றும் பிற நிறுவனங்களுடன் இணைந்து பணியாற்றும்.

கட்டுப்பாடுகள் தளர்த்தப்பட்டுள்ளதால், பொது மக்கள் முகக்கவசம் அணிவது குறித்தும், உடல் ரீதியான இடைவெளியைப் பேணுவது குறித்தும் ஆலோசனை வழங்கவே இந்தக் கண்காணிப்பு தேவை என்று கிளாந்தான் காவல்துறை தலைவர் டத்தோ ஷஃபியன் மாமட் தெரிவித்தார்.

“கண்காணிப்பின் போது, ​​​​சிலர் சீருடையில் இருப்பார்கள், மற்றவர்கள் சாதாரண உடையில் இருப்பார்கள், அவர்கள் SOP இணக்கத்தின் அளவை சரிபார்க்க கூட்டத்துடன் கலந்துகொள்வார்கள்.

புக்கிட் அமான் மேலாண்மைத் துறையின் தொழில் மேம்பாட்டுப் பிரிவும் கலந்துகொண்ட குபாங் கெரியான் காவல் நிலையத்தில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், “எஸ்ஓபிகள் மற்றும் விதிமுறைகள் பற்றி மக்கள் ஏற்கனவே நன்கு அறிந்திருப்பதாக நாங்கள் நம்புவதால், அமலாக்கத்திற்கு அதிக முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்படவில்லை என்றார்.

மற்றய பகுதிகளிலும் சிறிய அளவிலான ரமலான் பசார் அமைப்பாளர்களும், கண்காணிப்பை மேற்கொள்ள காவல்துறைக்கு தெரிவிக்குமாறு ஷஃபின் அழைப்பு விடுத்தார்.

“பல சிறு வியாபாரிகள் மற்றும் வியாபாரிகள் தங்கள் வருமானத்தை அதிகரிக்க ரமலான் மாதத்தில் வியாபாரம் செய்வதற்கான வாய்ப்பைப் பயன்படுத்துவார்கள், ஆனால் அவர்கள் கவனமாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் COVID-19 பரவுவதைத் தடுக்க SOP களைத் தொடர்ந்து கடைப்பிடிக்க வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here