காரில் ஏற்பட்ட தீ; பிரிட்டிஷ் நாட்டு ஆடவர் அதிர்ஷடவசமாக உயிர் தப்பினார்

கூலாயில்  வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் அருகே இன்று (மே 16)  தனது விளையாட்டு பயன்பாட்டு வாகனம் தீப்பிடித்ததில் பிரிட்டிஷ் நாட்டவர் காயமின்றி அதிர்ஷடவசமாக உயிர் தப்பினார். NSE இல் KM25.9 தெற்கு நோக்கி இந்த சம்பவம் நடந்ததாக குலாய் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் செயல் தலைவர் பஹ்தியார் செலாமட் தெரிவித்தார்.

ஜோகூர் செயல்பாட்டு மையத்திற்கு பிற்பகல் 2.48 மணிக்கு ஒரு துயர அழைப்பு வந்தது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். ஒரு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு டெண்டர் வாகனம் மற்றும் ஒரு அவசர மருத்துவப் பதில் சேவை வாகனம் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக பஹ்தியார் கூறினார்.

மூத்த அதிகாரி II முகமட் பௌசி சே டெரிஸ் தலைமையிலான இந்த நடவடிக்கையில் கூலாய் நிலையத்தைச் சேர்ந்த எட்டு தீயணைப்பு வீரர்கள் ஈடுபட்டதாக அவர் கூறினார். “Duglesh Geoffrey Tarrant என அடையாளம் காணப்பட்ட 34 வயதுடைய நபர் ஓட்டிச் சென்ற சிங்கப்பூரில் பதிவுசெய்யப்பட்ட வாகனத்தில் சுமார் 80% தீயில் சேதமடைந்தது” என்று பஹ்தியார் கூறினார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் தீயை அணைக்க தீயணைப்பு இயந்திரத்தில் இருந்து இரண்டு நீர் குழாய்களைப் பயன்படுத்தினர்.  நடவடிக்கை பிற்பகல் 3.16 மணிக்கு முடிந்தது. தீ விபத்துக்கான காரணம் மற்றும் அதனால் ஏற்பட்ட இழப்புகள் குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here