700,000 வெள்ளி லஞ்சம் வாங்கியதாக அரசாங்கத் துறையின் மூத்த அதிகாரி கைது

கோத்த கினபாலுவில் பாமாயில் தொழிற்சாலையில் இருந்து சுமார் 700,000 வெள்ளி லஞ்சம் பெற்றதாக மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் (MACC) மாநில அரசுத் துறையின் மூத்த அதிகாரி மற்றும் ஓய்வு பெற்ற ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

ஒரு ஆதாரத்தின்படி, சந்தேக நபர்கள் இருவரும் நேற்று  11 மணியளவில் சபா எம்ஏசிசி அலுவலகத்திற்குச் சென்றபோது கைது செய்யப்பட்டனர். கச்சா பாமாயில் விற்பனை அறிவிப்புகளை தொழிற்சாலை பொய்யாக்கியது குறித்து சபா நிதி அமைச்சகத்திடம் புகாரளிக்காததற்காக அவர்கள் லஞ்சம் கேட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

இதற்கிடையில், சபா எம்ஏசிசி இயக்குநர் டத்தோ S Karunanith தொடர்பு கொண்டபோது சந்தேக நபர்கள் இருவரும் கைது செய்யப்பட்டதை உறுதி செய்தார். இந்த வழக்கு தொடர்பாக மேலும் கைது செய்யப்படுவதற்கான சாத்தியக்கூறுகளையும் அவர் நிராகரிக்கவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here