அழுக்கான சிற்றுண்டி சாலையில் பிள்ளைகள் அமர்ந்து சாப்பிடுவது குறித்து விசாரணை நடத்துவீர்

பள்ளிக் குழந்தைகள் தரையில் அமர்ந்து சாப்பிடும் சம்பவத்தின் படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் பரவிய சம்பவம் குறித்து விசாரணை நடத்துமாறு மாநிலக் கல்வித் துறை (ஜேபிஎன்) கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளது. மலேசிய முஸ்லீம் ஆசிரியர் சங்கத்தின் (ஐ-குரு) தலைவர் முகமட் அஜீஸீ ஹசான், உண்மையைக் கண்டறியவும், பல்வேறு தரப்பினரின் எதிர்மறையான எண்ணங்கள் மற்றும் எண்ணங்களைத் தவிர்க்கவும் விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என்றார்.

இது உண்மையில் நடந்திருந்தால், அது மிகவும் துரதிர்ஷ்டவசமானது. அது நடந்திருக்கக்கூடாது. ஒருவேளை பள்ளி மாணவர்கள் குறுக்கு கால்களில் உட்காருவதற்கு பாய்களை வழங்கலாம். அதுமட்டுமின்றி பள்ளி மாணவ, மாணவியர் சாப்பிடுவதற்கு ஏற்ற, சுத்தமான இடத்தை வழங்க வேண்டும். குறிப்பாக ஆசிரியர் தின விழாவின் போது, ​​உயரதிகாரிகளுக்கு சிறப்பு சாப்பாட்டு மேசை வழங்கப்படும்.

முன்னதாக, சமூக ஊடகங்களில், பல படங்கள், ஒரு குழு மாணவர்கள் சாப்பிடும் போது தரையில் கால் மேல் கால் போட்டு அமர்ந்திருப்பதைக் காட்டியது. இது படத்தில் காட்டப்பட்டுள்ள பேனரின் அடிப்படையில் ஆசிரியர் தின கொண்டாட்டத்தின் போது கருதப்படுகிறது.

மாணவர் ஒருவரிடம் ஒரு நபர் டியூட் ராயா கவரைக் கொடுக்கும் படமும், அதே விழாவில் நடந்ததாகக் கூறப்படும் அலங்கரிக்கப்பட்ட டைனிங் டேபிளுடன் ஒரு ஆசிரியர் நாற்காலியில் அமர்ந்திருக்கும் படமும் இருந்தது. இது நெட்டிசன்களை கோபப்படுத்தியது.

மாணவர்களை பாய் இல்லாமல் தரையில் உட்கார வைத்ததற்கு சராசரி நெட்டிசன்கள் அதிருப்தி தெரிவித்ததோடு, இந்த சம்பவத்தை நாகரீகமற்றதாக கருதுகின்றனர். முகமட் அஜீஸி கூறுகையில், பள்ளி நிர்வாகம் தூய்மை தொடர்பான விஷயங்களில் கவனம் செலுத்த வேண்டும், இதனால் பள்ளி பாதுகாப்பான மற்றும் சுத்தமான இடமாக மாறும். அழுக்காக இருக்கும் சிற்றுண்டி சாலையை (கேண்டீன்) தளத்தை புதியதாக மேம்படுத்தவும், நிர்ணயிக்கப்பட்ட தரத்தை பூர்த்தி செய்யவும் கல்வி அமைச்சகம் (MOE) உதவ வேண்டும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here