ஜாலான் கினபாலுவில் நடந்த விபத்து குறித்து போலீசார் விசாரணை

கோலாலம்பூர்: ஜாலான் கினபாலுவில் சமூக ஊடகங்களில் வைரலான பெரோடுவா பெஸ்ஸா மற்றும் பெரோடுவா அரூஸ் இடையேயான விபத்து குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைவர் உதவி ஆணையர் சரிபுதீன் முகமட் சலே, வெள்ளிக்கிழமை (மே 20) விபத்தைக் காட்டும் 23 வினாடி வீடியோவை முகநூலில் கண்டறிந்ததாகத் தெரிவித்தார்.

வெள்ளிக்கிழமை நண்பகல் வேளையில் விபத்து இடம்பெற்றதாக ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. இதுகுறித்து அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 22) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “பெரோடுவா பெஸ்ஸாவின் ஓட்டுநர் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளார்.

பெரோடுவா பெஸ்ஸாவின் டிரைவரை ஜேஎஸ்பிடி இன்னும் கண்காணித்து வருவதாக ஏசிபி சரிபுடின் கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 42ன் கீழ் கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக நாங்கள் இந்த விஷயத்தை விசாரித்து வருகிறோம். தகவல் தெரிந்தவர்கள் விரைவில் முன்வருமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here