4 வயது சிறுவனை கடத்த முயன்ற மியன்மர் நாட்டவர் கைது

குவாந்தன், ஜாலான் கம்போங்கில் உள்ள பத்து 3 கிராமத்தின் வீட்டின் வளாகத்தில் இருந்து நான்கு வயது சிறுவனை கடத்த முயன்றதாக மியான்மர் நாட்டவரை போலீசார் நேற்று கைது செய்தனர். குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Wan Mohd Zahari Wan Busu, குழந்தையின் தாயின் அலறல் சத்தம் கேட்டு துரத்திச் சென்ற பொதுமக்களால் 30 வயது சந்தேக நபரின் முயற்சி முறியடிக்கப்பட்டது. பின்னர் அவர் காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார்.

குழந்தையின் தாயின் கூற்றுப்படி, சந்தேக நபர் தனது வீட்டை அணுகியபோது, ​​​​அவள் வெளியே செடிகளுக்கு தண்ணீர் ஊற்றிக்கொண்டிருந்தார். ​​ஏழு உடன்பிறந்தவர்களில் இளையவரான அவரது மகன் வீட்டு வளாகத்தில் விளையாடிக் கொண்டிருந்தார்.

சந்தேக நபர் சிறுவனின் முகத்தை வெள்ளைத் துணியால் மூடியிருந்ததாகவும், பொதுமக்களால் பிடிபடுவதற்கு முன்னதாகவே 200 மீட்டர் தூரத்தில் சிறுவனுடன் தப்பியோட முடிந்தது என்றும்  அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் மூன்று மாதங்களுக்கு முன்னர் சட்டவிரோதமாக நாட்டிற்குள் பிரவேசித்ததாக நம்பப்படும் அதேவேளை சிறுவனுக்கு எவ்வித காயங்களும் ஏற்படவில்லை என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here