கலவர வழக்குகளை விசாரிக்க உதவுவதற்காக 6 பேர் கைது

கூலிம் மருத்துவமனையில் கடந்த வியாழன் அன்று சிவப்பு மண்டலத்தில் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்தவரை தாக்கிய கலவர வழக்கின் விசாரணையில் உதவ 6 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

28 முதல் 39 வயதுடைய அனைத்து சந்தேக நபர்களும் Op Cantas என்ற நடவடிக்கையின் கீழ் மூன்று தனித்தனி இடங்களில், தலா இரண்டு மாவட்டத்திலும், சுங்கை பட்டாணியிலும் நேற்று கைது செய்யப்பட்டனர். 28 மற்றும் 30 வயதுடைய ஒப்பந்ததாரர்களாக பணிபுரிந்த இருவரை, கூலிம் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் குழுவினர் மாலை 5 மணியளவில் தொழிற்சாலையின் முன் கைது செய்ததாக கெடா காவல்துறைத் தலைமை ஆணையர் வான் ஹசன் வான் அகமது தெரிவித்தார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, சோதனை முடிவுகளில் சம்பந்தப்பட்ட இரண்டு சந்தேக நபர்களும் தலா நான்கு மற்றும் ஐந்து முந்தைய  பல்வேறு குற்றச் செயல்களுடன் தொடர்புடையதாகக் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. அதைத் தொடர்ந்து, 28 முதல் 33 வயதுடைய மேலும் மூன்று சந்தேக நபர்கள் பாடாங் செராய் காவல் நிலையம் அருகே சாலையோரத்தில் ஒரு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு கைது செய்யப்பட்டனர்.

மேலும் விசாரணையில் சம்பந்தப்பட்ட மூன்று சந்தேக நபர்களும் நான்கு, ஏழு மற்றும் ஆறு குற்ற வழக்குகள் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான முந்தைய பதிவுகளை வைத்திருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here