அனுமதியான முறையில் நடந்த ஆர்ப்பாட்டத்திற்கு போலீஸ் விசாரணையா?

திங்கட்கிழமை துகு நெகாராவில் (தேசிய நினைவுச்சின்னம்) அமைதியான முறையில் நடந்த ஆர்ப்பாட்டம், அனுமதி கிடைத்ததாகக் கூறியது குறித்து போலீஸார் ஏன் விசாரணை நடத்துகிறார்கள் என்று ராணுவ வீரர் ஒருவர் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.

மியோர் ரோஸ்லி மியோர் ஜாஃபர், மே 31 அன்று காவல்துறையினருடன் ஒரு கூட்டம் நடத்தியதாகக் கூறினார், இரு தரப்பினரும் துகு நெகாராவில் நிகழ்வை நடத்துவதற்கு “வாய்மொழி உடன்பாட்டை” எட்டினர். அப்போது போக்குவரத்து கட்டுப்பாடு, ஆம்புலன்ஸ்கள் மற்றும் போலீஸ் பாதுகாப்பு வழங்கப்படும்.

திங்கட்கிழமை துகு நெகாராவில் இரண்டு ஆம்புலன்ஸ்கள் தயார் நிலையில் வைக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், போக்குவரத்தை ஒழுங்குபடுத்தும் காவல்துறையினரைப் பார்த்தபோது, ​​காவல்துறை கூட்டத்திற்கு ஒப்புதல் அளித்துள்ளது என்பதில் உறுதியாக இருப்பதாக மியோர் கூறினார்.

அவர்கள் (போலீஸ்) சொன்னது உண்மை என்று நான் கருதினேன், நிகழ்வு அங்கீகரிக்கப்பட்டது என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார். நாங்கள் அணிவகுத்துச் செல்லவில்லை. அரசாங்கத்தைத் தூண்டவும் இல்லை. நாங்கள் எங்கள் உரிமைகளைப் பற்றி பேச விரும்பினோம்.

அவசர காலத்தில் இந்த நாட்டிற்காக தியாகம் செய்தோம். கம்யூனிஸ்டுகளிடம் இருந்து இந்த நாட்டைக் காத்தவர்கள் நாங்கள், இப்படித்தான் நடத்துகிறார்கள்? வீரர்களை இப்படி நடத்துவது சரியல்ல.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here