கார் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் இரு இளைஞர்கள் உயிரிழந்தனர்

உலு சிலாங்கூர் குளும்பாங், தாமான் கெலியாங் அருகே ஜாலான் கோலாலம்பூர்-ஈப்போவின் கிலோமீட்டர் 75 இல் இன்று காலை கார் மீது மோட்டார் சைக்கிள் மோதியதில் இரு இளைஞர்கள்  இறந்தனர். உலு சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அர்ஸாத் கமருடின், காலை 7.48 மணியளவில், கெர்லிங்கில் இருந்து புரோட்டான் சிட்டி, தஞ்சோங் மாலிம் நகருக்குச் செல்லும் வழியில் 18 வயது நிரம்பிய இருவர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தனர்.

பினாங்கில் இருந்து கோலாலம்பூருக்குச் செல்லும் வழியில் 29 வயது இளைஞன் வால்வோ காரை ஓட்டியபோது இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது. வரும்போது, ​​எதிரெதிர் திசையில் இருந்து வந்த பாதிக்கப்பட்ட இருவர் பயணித்த யமஹா Y15 மோட்டார் சைக்கிள் மீது கார் மோதியது.

இரண்டு மோதும் முன் மோட்டார் சைக்கிள் கார் பாதையில் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இவ்விபத்தில் மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்தவர் மற்றும் சாரதி சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளதாக அர்ஸாத் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட இருவரின் உடல்களும் பிரேத பரிசோதனைக்கான கோல குபு பாரு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டன. இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here