சாலை விபத்தில் மகன் பலி – இறந்த குழந்தையின் உடலை அவ்விடத்திலேயே விட்டு விட்டு ஓட்டம் பிடித்த பெற்றோர்

தம்பின், ஜூன் 29 :

இங்குள்ள ஜாலான் சுங்கை கெலமா-ஜெலாய்-கேமாஸ் என்ற இடத்தில், நேற்று இரவு நடந்த சாலை விபத்தில் சிக்கி உயிரிழந்த மகனின் உடலை விட்டு, அவரின் பெற்றோர் அங்கிருந்த மற்றுமொரு வாகனத்தில் தப்பித்துச் சென்ற செயல், அங்குள்ளவர்களை அதிர்ச்சிக்கு உள்ளாக்கியுள்ளது.

தப்பித்துச் சென்ற தம்பதியினர் முறையே 30 மற்றும் 20 வயதுடையவர்கள், விபத்து நடந்த வேளை அக் குடும்பத்திற்கு உதவ விரும்பிய மற்றொரு சாலை பயனாளிக்கு சொந்தமான நான்கு சக்கர Hilux வாகனத்தை எடுத்துக்கொண்டு, அவர்கள் சம்பவ இடத்திலிருந்து தப்பி ஓடிவிட்டனர் என்று தம்பின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அனுவால் அப் வஹாப் தெரிவித்தார்.

இரவு 11.30 மணியளவில், அந்த நபர் தனது மனைவி மற்றும் இரண்டு வயது மகனுடன் ஃபெல்டா ஜெலாயிலிருந்து ஃபெல்டா புக்கிட் ஜாலோருக்குச் செல்லும் வழியில் இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாகக் கூறினார்.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்ததும், அந்த நபர் ஓட்டிச் சென்ற புரோத்தோன் ஈஸ்வரா கார் ஒரு லோரியை முந்திச் செல்ல முயன்றபோது, ​​அவர் காரைக் கட்டுப்படுத்த முடியாமல் சாலையின் வலதுபுறம் சறுக்கிச் சென்றதாக அவர் கூறினார்.

“வாகனம் பல முறை திரும்பியதால் லோரியுடன் உரசியது, இந்த விபத்தின் விளைவாக, இரண்டு கார் பயணிகள் வாகனத்தில் இருந்து தூக்கி எறியப்பட்டனர் மற்றும் ஒரு குழந்தை நடுரோட்டில் தூக்கி எறியப்பட்டதுடன், அதனை அடையாளம் தெரியாத வாகனம் மோதியது.

“குழந்தை இறந்துவிட்டதாக பார்லி ஹெல்த் கிளினிக்கின் துணை மருத்துவ அதிகாரி அறிவித்தார், மேலும் குழந்தையின் ​”உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தம்பின் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது,” என்று அவர் கூறினார்.

எனினும், பாதிக்கப்பட்ட குழந்தையின் பெற்றோர் சம்பவ இடத்தில் அவர்களுக்கு உதவி வழங்கிய ஒரு சாலைப் பயனாளிக்கு சொந்தமான நான்கு சக்கர வாகனத்தில் தப்பிச் சென்றதாக அனுவால் கூறினார்.

அதன் பின்னர், அந்த ஜோடி இங்கு அருகில் உள்ள ஃபெல்டா புக்கிட் ஜாலோரில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

அவர் கூறியபடி, குற்றவியல் சட்டத்தின் 379 ஏ பிரிவின்படி விசாரணை நடத்தப்பட்டது, அதே நேரத்தில் அந்த நபர் ஓட்டிச் சென்ற காரை சோதனை செய்த போலீசார், அதில் போதைப்பொருள் இருந்ததைக் கண்டுபிடித்தனர் என்றார்.

மேலும் இது தொடர்பில் அவர்களுக்கு எதிராக ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் (ADB) 1985 இன் பிரிவு 39A (1) இன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படுகிறது.

“விபத்து குறித்து தகவல் அறிந்தவர்கள், தம்பின் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் (IPD) போக்குவரத்து காவல் நிலையத்திற்கு வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் அல்லது விசாரணையில் உதவ, தம்பின் காவல்துறை தலைமையகத்தின் செயல்பாட்டு அறையை 06-4412502 அல்லது 06-4431999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளவும்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here