அன்வார் பிரதமராக ஆதரிப்பதற்கு நான் கையெழுத்திடேனா? கேலி கூத்து என்கிறார் நஜிப்

முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக், பிகேஆர் தலைவர் பிரதமராக ஆதரிப்பதற்கான சட்டப்பூர்வ பிரகடனத்தில் (SD) கையெழுத்திட்டதாகவும் அதற்கு ஈடாக அவரது நீதிமன்ற வழக்குகள் கைவிடப்படும் என்று உறுதியளிக்கப்பட்டது என்ற அன்வார் இப்ராஹிமின் கூற்றை மறுத்துள்ளார்.  அன்வார் சொல்வது முற்றிலும் பொய்யானது என்று நஜிப் ஒரு முகநூல் பதிவில் கூறினார். தனது வழக்குகளை கைவிட யாரிடமும் உதவி கேட்டதில்லை.

120 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களின் ஆதரவு இருப்பதாக எதிர்க்கட்சித் தலைவரின் கூற்று குறித்தும் நஜிப் கேள்வி எழுப்பினார். அப்படியானால் இஸ்தானா நெகாரா அவரை ஏன் பிரதமராக நியமிக்கவில்லை?

அந்த நேரத்தில் 2021 பட்ஜெட் வாக்கெடுப்பை முறியடிப்பது உட்பட, நாடாளுமன்றத்தில் வாக்குகள் மூலம் அவர் ஏன் இந்த ஆதரவை நிரூபிக்கவில்லை?” அவன் சொன்னான். நேற்று, நீதித்துறையில் தலையிட விரும்பாததால், தன்னை பிரதமராக ஆதரித்த இரண்டு எஸ்டிகளை நிராகரித்ததாக அன்வார் கூறினார்.

நஜிப்பும் அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடியும் இரண்டு SD-க்களிலும் கையெழுத்திட்டதாகக் கூறிய அவர், அவருக்கு ஆதரவான அறிவிப்புகள் கையொப்பமிடப்பட்ட பிறகு, நஜிப்பின் நீதிமன்ற வழக்குகள் நிறுத்தப்படும் என்று உறுதியளிக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here