சர்ச்சைக்குரிய கிராக்ஹவுஸ் ஜோடியை தனக்கு தெரியாது என்கிறார் Alleycats டேவிட் ஆறுமுகம்

மூத்த இசைக்கலைஞர் டத்தோ டேவிட் ஆறுமுகம், இஸ்லாத்தை அவமதித்ததாகக் கூறப்படும் தம்பதியினருடன் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்று கூறியதாக தி வைப்ஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

பெட்டாலிங் ஜெயா இசை அரங்கமான மெர்டேகாரியாவில் பாலினம் தொடர்பான நிகழ்வில் பங்கேற்க இசைக்குழுவை தம்பதியர் அழைத்த திட்டம் பற்றி தனக்கு எதுவுமே தெரியாது என்று Alleycats என்ற மூத்த குழுவின் நிர்வாக உறுப்பினர் கூறினார்.

38 வயதான அலெக்சாண்டர் நவீன் விஜயச்சந்திரன் மற்றும் அவரது 26 வயது கூட்டாளியான சித்தி நுரமிரா அப்துல்லா ஆகியோருடன் தனது இசைக்குழு தொடர்பு கொண்டிருந்ததை அறிந்ததும் நேற்று காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாக ஆறுமுகம் தி வைப்ஸிடம் தெரிவித்தார்.

அலெக்சாண்டர் மற்றும் சித்தி நுராமிரா ஆகியோர் கடந்த மாதம் மெர்டேகாரியாவில் “sex workshop” என்று கூறப்படும் ஒரு நிகழ்வில் Alleycats கலைஞர்கள் பங்கேற்றனர் என்று செய்தி வெளியானதை அடுத்து டத்தோ டேவிட் ஆறுமுகம் விளக்கமளித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here