கோவிட் தொற்றினால் நேற்று 14 பேர் உயிரிழந்தனர்

வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 22) கோவிட் -19 க்கு 14 பேர் இறந்தனர். இதில்  மூன்று மருத்துவமனைக்கு வெளியே இறந்தவர்கள்  உட்பட என சுகாதார அமைச்சகம் கூறுகிறது. சமீபத்திய எண்ணிக்கை கடந்த இரண்டு வாரங்களாக கொரோனா வைரஸால் அதிகரித்து வரும் இறப்புகளின் ஒரு பகுதியாகும்.

கடந்த 14 நாட்களில், இறப்புகளின் போக்கு 34% அதிகரித்துள்ளது என்று சுகாதார அமைச்சகத்தின் CovidNow போர்டல் தெரிவித்துள்ளது. இந்த காலகட்டத்தில், மொத்தம் 86 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. சுகாதார அமைச்சின் கிட்ஹப் தரவுக் களஞ்சியத்தை சரிபார்த்ததில், கடந்த சனிக்கிழமை (ஜூலை 16) முதல் கடந்த வாரம் முழுவதும் இறப்பு எண்ணிக்கை  உயர்ந்துள்ளது.

ஜூலை 16 அன்று நான்கு இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன, அதைத் தொடர்ந்து ஜூலை 17 மற்றும் 18 இல் முறையே ஏழு இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. ஜூலை 19 மற்றும் 20 ஆகிய தேதிகளில் முறையே எட்டு இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன, ஜூலை 21 அன்று (வியாழக்கிழமை) இந்த எண்ணிக்கை 10 ஆக உயர்ந்தது.

சமீபத்திய இறப்புகளுடன், தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து கோவிட் -19 இலிருந்து நாட்டில் மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கை இப்போது 35,902 ஆக உள்ளது. வெள்ளிக்கிழமை நிலவரப்படி, சுமார் 2,607 கோவிட்-19 நோயாளிகள் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 4,559,545 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here