8 மாத குழந்தையின் மரணம் தொடர்பில் தாயாரின் காதலன் கைது

லுமுட்: எட்டு மாத குழந்தையை துன்புறுத்தல் செய்த தாயின் காதலனை போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். திங்களன்று (ஜூலை 25) தாய் கைது செய்யப்பட்ட அதே நாளில் காதலன் கைது செய்யப்பட்டதாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் தெரிவித்தார்.

காதலன் பேராக்கிற்கு வெளியே பணிபுரியும் ஒரு போலீஸ்காரர் மற்றும் பணியில் இருந்து இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டவர். அவர் தற்போது ஜூலை 26 முதல் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் புதன்கிழமை (ஜூலை 27) புலாவ் பங்கோர் காவல் நிலையத்திற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஜூலை 25 அன்று, இங்கு எட்டு மாத ஆண் குழந்தை துன்புறுத்தப்பட்டிருந்தது. சுங்கை சிப்புட்டில் மயங்கிய நிலையில் காணப்பட்ட அவரை அவரது தாயார் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றார். முதற்கட்ட பரிசோதனையில் குழந்தையின் உடலில் பல காயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது, மேலும் பிரேத பரிசோதனை முடிவில் குழந்தையின் காயங்கள் மழுங்கிய பொருளால் ஏற்பட்டதாக கண்டறியப்பட்டது. 30 வயதான தாய் ஒரு பகுதி நேர செவிலியராக பணிபுரிந்து ஆறு மாதங்களுக்கு முன்பு விவாகரத்து செய்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here