13 வயது மாணவியை கடத்தி சென்று பாலியல் பலாத்காரம் செய்த ஆடவருக்கு 64 ஆண்டுகள் சிறை; 8 பிரம்படி

மலாக்காவில் 13 வயது மாணவியை கடத்தி பாலியல் பலாத்காரம் செய்த தொழில்நுட்ப வல்லுநருக்கு மொத்தம் 64 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதிக்கப்பட்டது. வியாழன் அன்று (ஜூலை 28) நீதிபதி முகமட் சப்ரி இஸ்மாயில் முன் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதையடுத்து, குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு எட்டு முறை பிரம்படியும் வழங்கி செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், இரண்டு பிள்ளைகளின் தந்தை, சிலாங்கூரில் உள்ள கிள்ளானில் உள்ள அவரது பள்ளியில் இருந்து இளம்பெண்ணை கடத்திச் சென்று பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக நான்கு குற்றச்சாட்டுகளை எதிர்கொண்டார். தண்டனைச் சட்டத்தின் 376(2) பிரிவின் கீழ் அவர் குற்றச்சாட்டை எதிர்கொண்டார். இது மொத்தம் 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படி வழங்கும் சட்டமாகும்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் கூடுதல் நான்கு குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன. இது அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் பிரம்படியை விதிக்கும்.

இந்த ஆண்டு ஜூன் 16 மற்றும் 17 ஆம் தேதிகளில் மலாக்கா தெங்கா மாவட்டத்தில் உள்ள பச்சாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களால் அனைத்து குற்றங்களும் செய்யப்பட்டன. குற்றப்பத்திரிகையின் அடிப்படையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் கிள்ளானில் உள்ள அவரது பள்ளியில் இருந்து படிவம் 1 மாணவியைக் கடத்திச் சென்றார். பின்னர் அவரது மகள் காணாமல் போனதாக பள்ளி பேருந்து ஓட்டுநர் ஒருவரால் அவரது தாயிடம் கூறினார்.

ஒரு நபர் அவரின் மகளை தனது காரில் அழைத்துச் செல்வதைக் கண்டதாக பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பர் ஒருவர் தாயிடம் கூற முன்வந்தார். ஜூன் 18 ஆம் தேதி, பாதிக்கப்பட்ட பெண் திரும்பி வந்து, ஜூன் 16 ஆம் தேதி இரவு 10 மணி முதல் ஜூன் 17 ஆம் தேதி இரவு 10 மணி வரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதாக தனது தாயிடம் கூறினார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் யாரும் ஆஜராகததால் குற்றத்தைச் செய்ததற்காக வருந்துவதாகக் கூறி, இலகுவான தண்டனைக்காக நீதிமன்றத்தில் முறையிட்டார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 376(2) பிரிவின் கீழ் தண்டனையை தொடர்ச்சியாக இயக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. அதே நேரத்தில் குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் 2017 இன் கீழ் தண்டனை ஜூன் 25 அன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்ட நாளிலிருந்து ஒரே நேரத்தில் தொடர வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here