கார் சறுக்கி 9 மீட்டர் ஆழமான ரயில் தண்டவாளத்தில் விழுந்ததில் ஓட்டுநர் படுகாயம்

ஜோகூர் பாருவில் இன்று அதிகாலை  புரோட்டான் ஐரிஸ், ஒன்பது மீட்டருக்கும் அதிகமான ஆழமுள்ள ரயில் தண்டவாளத்தில் சறுக்கி விழுந்ததில், கார் ஓட்டுநர் ஒருவர் காயமடைந்தார்.

இங்குள்ள வாடி ஹனா பகுதிக்கு அருகிலுள்ள ரயில் பாதையில் அதிகாலை 2 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்டவர் மீண்டும் உதவுவதற்கு முன்பு தானே தனது வாகனத்திலிருந்து கீழே இறங்கினார்.

லார்கின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) செயல்பாட்டுத் தளபதி முகமட் நசருதீன் அஹ்மத் ஜைனுடின், நான்கு நிமிடங்களுக்குப் பிறகு சம்பவ இடத்திற்கு விரைவதற்கு முன் அதிகாலை 2.32 மணிக்கு அவரது தரப்புக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

ஈ.எம்.ஆர்.எஸ் இன்ஜின் மற்றும் வேன் மற்றும் ஃபயர் மோட்டார் யூனிட் (ஆர்ஐஎம்) ஆகியவற்றுடன் மொத்தம் 11 உறுப்பினர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர். மேலும் 28 வயது இளைஞருக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவரை ஸ்ட்ரெச்சரில் ஏற்றிச் செல்வதற்கு முன், சுல்தானா அமினா மருத்துவமனையின் (எச்எஸ்ஏ) மருத்துவக் குழுவுடன் நாங்கள் சிகிச்சைக்காகச் சென்றோம் என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, தெப்ராவ் நெடுஞ்சாலையில் இருந்து நகர மையத்தை நோக்கி பயணித்த பலியானவர் ஒன்பது மீட்டருக்கும் அதிகமான (30 அடி) கீழே உள்ள ரயில் பாதையில் கார் விழுவதற்கு முன்பு சறுக்கியதால் விபத்து ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.  அதிகாலை 3 மணிக்கு பணி முடிந்தது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here