பினாங்கில் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஓப்ஸ் லேஜாங் நடவடிக்கையில் 235 மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களுக்கு அபராதம்

ஜார்ஜ் டவுன், ஆகஸ்ட் 8 :

கடந்த சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) பினாங்கு சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை மற்றும் பிற அமலாக்க அமைப்புகளால் நடத்தப்பட்ட ஓப்ஸ் லேஜாங் நடவடிக்கையில் மொத்தம் 235 மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களுக்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

“காவல்துறை, தேசிய போதைப்பொருள் தடுப்பு முகமை (AADK), குடிவரவுத் துறை, மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் மற்றும் பிளஸ் பெர்ஹாட் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய கூட்டு நடவடிக்கை, ஜூரு டோல் மற்றும் பினாங்கு பாலம் ஆகிய இரண்டு இடங்களில் நடத்தப்பட்டது” என்று, பினாங்கு சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை தனது முகநூலில் பதிவிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த நடவடிக்கையில் மொத்தம் 675 மோட்டார் சைக்கிள்கள் சோதனை செய்யப்பட்டதாகவும், அவற்றில் 235 மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களுக்கு பல்வேறு குற்றங்களுக்காக சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளதாகவும் தெரிவித்துள்ளது.

இதில் 18 வயதுக்குட்பட்ட ஓட்டுநர்கள், செல்லுபடியாகும் ஓட்டுநர் உரிமம் அல்லது காலாவதியான ஓட்டுநர் உரிமம், ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டுதல், காப்பீடு இல்லாதது, மோட்டார் சைக்கிள்களின் சட்டவிரோத மாற்றங்கள் மற்றும் பிற குற்றங்களும் அடங்கும்.

“மோட்டார் சைக்கிள் உரிமையாளர்கள் மற்றும் ஓட்டுநர்கள் வாகனத்தில் எந்த மாற்றமும் செய்ய வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள், மேலும் வேகத்தை அதிகரிக்கும் நோக்கத்திற்காகவும், சட்டவிரோத பந்தய நடவடிக்கைகளில் ஈடுபடுவதோடு, சாலையில் விபத்துக்கள் மற்றும் இறப்புகளை ஏற்படுத்தும் அபாயகரமான மற்றும் ஆபத்தான முறையில் சவாரி செய்யவும் வேண்டாம் ” என்று அவ்வறிக்கையில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும் போக்குவரத்து விதிகளை கடைபிடித்து கவனமாக வாகனத்தை ஓட்டுமாறு பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

இந்த நடவடிக்கையின் போது மாநில JPJ துணை இயக்குநர் ஷாருல் அசார் மாட் டாலி மற்றும் செயல்பாட்டு பிரிவு தலைவர் முகமட் நஸ்ரோன் அலியாசக் ஆகியோர் உடனிருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here