கோவிட் தொற்றினால் 4,334 பேர் பாதிப்பு; 10 பேர் மரணம்

 மலேசியாவில் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 13) 4,334 புதிய கோவிட் -19 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் மொத்த தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 4,732,502 ஆக உள்ளது.

சுகாதார அமைச்சின் CovidNow போர்டல் சனிக்கிழமையன்று புதிய கோவிட் -19 தொற்றுகளில் 4,328 உள்ளூர் பரவல்கள் என்றும், ஆறு இறக்குமதி செய்யப்பட்ட நோய்த்தொற்றுகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன என்றும் தெரிவித்துள்ளது.

சனிக்கிழமையன்று 5,082 நோயாளிகள் குணமடைந்த நிலையில், மீட்புகள் புதிய தொற்றுநோய்களை விஞ்சியுள்ளன. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து மலேசியாவில் ஒட்டுமொத்தமாக மீட்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 4,651,805 ஆக உள்ளது.

நாட்டில் தற்போது 44,617 செயலில் உள்ள வழக்குகள் இருப்பதாகவும், 42,926, அல்லது 96.2%, வீட்டுத் தனிமைப்படுத்தலைக் கவனித்து வருவதாகவும் 28 நபர்கள் அல்லது 0.1% பேர் குறைந்த ஆபத்துள்ள தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் சிகிச்சை மையங்களில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றும் போர்டல் தெரிவித்துள்ளது.

1,663 நோயாளிகள் அல்லது மொத்தத்தில் 3.73% பேர் தற்போது மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக கோவிட்நவ் போர்டல் தெரிவித்துள்ளது. நாடு முழுவதும் உள்ள தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவுகளில் (ICU) உள்ள கோவிட்-19 நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை 68 ஆக உள்ளது, இவர்களில் 44 பேருக்கு சுவாச கருவி ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

நாடு முழுவதும் ICU பயன்பாட்டு விகிதம் 58.5% ஆக உள்ளது. ஏழு மாநிலங்கள் அல்லது வட்டாரங்களில் 60%க்கும் அதிகமான ICU பயன்பாட்டு விகிதங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன.

இதற்கிடையில், சுகாதார அமைச்சின் கிட்ஹப் தரவு களஞ்சியம் சனிக்கிழமையன்று 10 கோவிட் -19 இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here