அம்னோ தலைவர்கள் சிறப்பு சந்திப்பிற்காக கோலாலம்பூரில் கூடியிருக்கின்றனர்

கோலாலம்பூரில் இன்று (ஆகஸ்ட் 22) கோலாலம்பூர் உலக வர்த்தக மையத்தில் உள்ள மெனாரா டத்தோ ஓன் கட்டடத்தில் அம்னோவின் முக்கிய தலைவர்கள் மூடிய கதவுகளில் சிறப்புக் கூட்டத்திற்கு கூடினர்.

அம்னோ தலைவர், துணைத் தலைவர் மற்றும் பிரிவு தலைவர்களுக்கு இடையேயான சந்திப்பு. கட்சியின் எதிர்காலம் தொடர்பாக பரப்பப்பட்ட வாட்ஸ்அப் செய்தியில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பொருத்தமான பிரச்சினை தொடர்பில் இந்த சந்திப்பு இடம்பெற்றுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இந்தக் கூட்டத்தில் 15ஆவது பொதுத் தேர்தல் குறித்து விவாதிக்கப்படும் என்று நம்பப்படுகிறது.

கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட தலைவர்களில் பேராக் மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ சாரணி முகமட், முன்னாள் தெரெங்கானு மந்திரி பெசார் டத்தோஸ்ரீ அகமட் சைட், அம்னோ துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ காலிட் நோர்டின் மற்றும் அம்னோ உச்ச கவுன்சில் உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ முகமட், ஷர்கார் ஷம்சுதீன் ஆகியோர் அடங்குவர். கினாபடங்கன் அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ பங் மொக்தார் ராடின் மற்றும் ஜோகூர் பாரு அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஷாரிர் சமாட் ஆகியோரும் காணப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here