போதைப்பொருள் கும்பல் முறியடிப்பு; KL காவல்துறை சிறப்புப் பிரிவினரால் ஏழு பேர் கைது

கோலாலம்பூர், போதைப்பொருள் விநியோக கும்பலை கூட்டரசு காவல்துறையின் சிறப்பு  நடவடிக்கையில் முறியடிக்கப்பட்டுள்ளது. Ops Ophelia எனப் பெயரிடப்பட்ட மூன்று சோதனைகள் வியாழன் (ஆகஸ்ட் 18) மற்றும் வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 19) நடத்தப்பட்டன. இதில் ஏழு நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்களில் ஐந்து பேர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டது உறுதிப்படுத்தப்பட்டது.

கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ அஸ்மி அபு காசிம் கூறுகையில், முதல் சோதனையானது கம்போங் பாருவில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலின் லாபியில் 32 மற்றும் 39 வயதுடைய இரண்டு ஆண்களும் ஒரு பெண்ணும் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாகக் கூறினார். தொடர்ந்து அங்குள்ள ஹோட்டல் அறையில் நடத்தப்பட்ட சோதனையில் 32 வயதுடைய நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டு போதைப்பொருள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.

நாங்கள் 1 கிலோ கஞ்சா மற்றும் 958 கிராம் சயாபுவை நாங்கள் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 22) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அம்பாங்கில் உள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் கார் நிறுத்தமிடத்தில் மூன்றாவது சோதனை நடத்தப்பட்டது. இது மேலும் மூன்று கைதுகள் மற்றும் ஒரு பெரிய போதைப்பொருள் கைப்பற்றலுக்கு வழிவகுத்தது என்று கம்யூன் அஸ்மி கூறினார். RM75,000 மதிப்புள்ள 30 கிலோ கஞ்சாவை நாங்கள் கைப்பற்றினோம். 23 மற்றும் 27 வயதுடைய மூவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருட்களின் மதிப்பிடப்பட்ட மொத்த மதிப்பு RM112,500 என்று அவர் கூறினார். கும்பல் அவர்களின் செயல்பாடுகளை மறைப்பதற்காக பாதுகாக்கப்பட்ட அடுக்குமாடியில்  இருந்து செயல்பட்டதாக கம்யூன் அஸ்மி மேலும் கூறினார்.

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு அவர்களின் நோக்கம் கொண்ட சந்தை மற்றும் தீபகற்ப மலேசியாவின் வடக்குப் பகுதியிலிருந்து அவர்கள் விநியோகத்தைப் பெற்றதாக நம்பப்படுகிறது. ஏழு பேரில் ஆறு பேர் முந்தைய குற்றங்களின் பதிவுகள் மற்றும் அனைவரும் வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) வரை காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here