சுதந்திர தின விழாவில் ஆளில்லா விமானங்களை (ட்ரோன்கள்) பறக்க விட அனுமதியில்லை

கோலாலம்பூர்: ஆகஸ்ட் 31 சுதந்திர தினக் கொண்டாட்டத்தின் போது, ​​அதிகாரிகளின் அனுமதியின்றி பொதுமக்கள் ஆளில்லா விமானங்களை (ட்ரோன்களை) பறக்க அனுமதிக்கக் கூடாது என்று மலேசியாவின் சிவில் விமானப் போக்குவரத்து ஆணையம் (CAAM) வலியுறுத்துகிறது.

பொதுமக்களின் பாதுகாப்பை கருத்தில் கொண்டு தேவையற்ற சம்பவங்கள் நடைபெறாமல் இருக்கவும் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

மேலும், ராயல் மலேசியன் ஏர் ஃபோர்ஸ்  விமானங்களைச் சுற்றியுள்ள பகுதியில் தாழ்வான விமானங்களை இயக்கி வரும் விமானங்களுக்கு விபத்துகள் ஏற்படும் அபாயம் இருப்பதாக அஞ்சப்படுகிறது.

இந்த நாட்டில் அனைத்து ட்ரோன் நடவடிக்கைகளும் சிவில் ஏவியேஷன் சட்டம் 1969 (சட்டம் 3), ஒழுங்குமுறை 98, 140-144, மலேசிய சிவில் ஏவியேஷன் விதிமுறைகள் (எம்சிஏஆர் 2016) மற்றும் சிவில் ஏவியேஷன் உத்தரவுகள் (சிஏடிகள்) பிரிவு 4 க்கு உட்பட்டது என்பதை பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டப்படுவதாக  அவர் இன்று தனது அதிகாரப்பூர்வ முகநூலில் தெரிவித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here