தாமான் பாசீர் பூத்தே பகுதியில் ஆள் கடத்தலில் பாதிக்கப்பட்டவரை போலீசார் மீட்டனர்

பாசீர் கூடாங்கில் மனித கடத்தல் கும்பலால் பாதிக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் வெளிநாட்டுப் பெண் நேற்று (ஆகஸ்ட் 29) போலீசாரால் மீட்கப்பட்டார். மதியம் 1.30 மணியளவில் தாமான் பாசீர் பூத்தேயில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இருந்து பாதிக்கப்பட்டவர் மீட்கப்பட்டதாக ஶ்ரீ ஆலம் OCPD துணைத் தலைவர் சுஹைமி இஷாக் தெரிவித்தார்.

வீட்டில் பூட்டி வைக்கப்பட்டிருந்த பாதிக்கப்பட்ட பெண் குறித்து 34 வயதான உள்ளூர் பெண் ஒருவரிடமிருந்து எங்களுக்கு அறிக்கை கிடைத்தது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்ட பெண் தன்னை (பாதிக்கப்பட்டவரை) வீட்டிலிருந்து மீட்பதற்காக காலை 11.45 மணியளவில் உதவி கேட்டதாக சோஹைமி கூறினார். மதியம் 1.30 மணியளவில் ஶ்ரீ ஆலம் காவல் மாவட்டத் தலைமையகத்தின் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினரால் பாதிக்கப்பட்டவர் மீட்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட 37 வயதானவர் சுமார் மூன்று மணி நேரம் வீட்டில் பூட்டி வைக்கப்பட்டார் என்று சுஹைமி கூறினார். இந்த வழக்கு தொடர்பாக பாசீர் கூடாங்கில் இரண்டு வெவ்வேறு இடங்களில் 36 வயது பெண் மற்றும் 38 வயது ஆண் ஆகிய இரு சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர்கள் இருவருக்கும் முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் இல்லை என்றும் அவர்களிடமிருந்து ஆறு மொபைல் போன்களையும் போலீசார் கைப்பற்றியதாகவும் அவர் கூறினார். ஆரம்ப விசாரணையில் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணுக்கு பணிப்பெண்ணாக வேலை தருவதாக உறுதியளிக்கப்பட்டது. ஆனால் வேலைக்காகக் காத்திருக்கும் போது அவள் வீட்டில் பூட்டி வைக்கப்பட்டிருந்தாள் என்று அவர் கூறினார்.

நபர் கடத்தல் தடுப்பு மற்றும் புலம்பெயர்ந்தோர் கடத்தல் தடுப்பு சட்டம் 2007ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. இரண்டு சந்தேக நபர்களும் குற்றவியல் நடைமுறைச் சட்டத்தின் 117ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஆகஸ்ட் 30 முதல் செப்டம்பர் 3 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here