நீர் எழுச்சியால் 30 வீடுகள், கடைகள் வெள்ளத்தில் மூழ்கின

அலோர் ஸ்டார், செப்டம்பர் 11 :

இன்று ஏற்பட்ட நீர் எழுச்சி நிகழ்வைத் தொடர்ந்து, இங்குள்ள பெக்கான் கோலக் கெடாவைச் சுற்றியுள்ள மொத்தம் 30 வீடுகள் மற்றும் வணிக வளாகங்கள் மற்றும் உணவுக் கடைகள் ஆகியவை வெள்ளத்தில் மூழ்கின.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் கோலக் கெடா ஜெட்டி, கோத்தா நெலாயான் மெரினா மார்க்கெட் மற்றும் தோக் பாசாய் தெரு ஆகியவை அடங்கும் என்று கோத்தா ஸ்டார் மாவட்ட குடிமைத் தற்காப்பு அதிகாரி கேப்டன் (PA) நார்லிசாவதி இஸ்மாயில் தெரிவித்தார்.

நண்பகல் 1 மணி முதல் 1.55 மணி வரை கண்காணிக்கப்பட்டு, நண்பகல் 1.22 மணிக்கு பதிவான அளவின்படி, நீர்மட்டம் 2.95 மீட்டர் உயரத்தில் பதிவானது.

நீர் எழுச்சி நிகழ்வைத் தொடர்ந்து, பாதிக்கப்பட்ட பகுதியில் குடியிருப்பாளர்களின் வீடுகள் மற்றும் கடைகள் உள்ளன, ஆனால் நிலைமை இன்னும் கட்டுக்குள் உள்ளது” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தற்போது சம்பந்தப்பட்ட பகுதியில் நல்ல வானிலை நிலவுகிறது, காற்று, மழை எதுவும் இல்லை என்றார்.

மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படையும் (APM) கோல மூடா மாவட்டத்தில், குறிப்பாக கோத்தா கோல மூடா கடற்கரைப் பகுதியில் பல இடங்களில் கண்காணிப்பை மேற்கொண்டது, மேலும் ஆற்றின் கொள்ளளவைத் தாண்டி நிரம்பி வழியும் நீர் மட்டங்களில் சிறிது உயர்வு இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

கோல மூடா மாவட்ட குடிமைத் தற்காப்பு அதிகாரி கேப்டன் (PA) அசாஹர் அகமட் கூறுகையில், இதுவரை நிலைமை கட்டுக்குள் உள்ளது என்றும் மாவட்டத்தில் எந்த வளாகங்களும் குடியிருப்புகளும் வெள்ளத்தில் மூழ்கவில்லை என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here