திரைப்படம் பார்க்க சென்ற 4ஆவது படிவ மாணவர் விபத்தில் சிக்கி உயிரிழந்தார்

மலாக்கா ஜாலான் போகோக் மங்கா என்ற இடத்தில் நேற்றிரவு அவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் சிக்கியதில் படிவம் 4 மாணவரின் திரைப்படம் பார்க்கும் ஆசை நிறைவேறவில்லை.

இரவு 9.16 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், 16 வயதுடைய முஹம்மது அம்மார் சியாஹ்மி ரோஸ்லி அவரது உடல் மற்றும் தலையில் பலத்த காயம் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

மத்திய மலாக்கா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறுகையில், ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் மூன்று கார்கள் விபத்தில் சிக்கியதாக கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் மாலிம் திசையில் இருந்து திரைப்படம் பார்ப்பதற்காக டத்தாரான் பஹ்லவன் நோக்கிச் சென்றபோது, ​​தமன் ஸ்ரீ பாண்டான் சந்திப்பில் நுழையவிருந்த கிளெபாங் திசையிலிருந்து Mercedes Benz E230 மீது மோதியதாக நம்பப்படுகிறது.

67 வயது முதியவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் ஹோண்டா அக்கார்டு மற்றும் புரோட்டான் ஏரோபேக் மீது மோதியதற்கு முன், மோதல் சம்பவ இடத்திலேயே பலியானார். எவ்வாறாயினும், மூன்று கார்களின் சாரதிகள் காயமடையவில்லை என அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

கிறிஸ்டோபரின் கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக மெலகா மருத்துவமனை தடயவியல் மருத்துவத் துறைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. விபத்துக்கான காரணத்தைக் கண்டறிய இன்னும் விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன. இந்த வழக்கு பிரிவு 41(1), சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (ஏபிஜே) 1987-ன் படி விசாரிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here